• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 306)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง
      ฿45,000/เดือน (฿591/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      The Room Sukumvit62  Penthouse 🌝2 bed 2 bath   The Room Sukumvit 62 by Land and House   Prime location next to BTS Punnawithi and True Digital Park, Wells International school  ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿45,000/เดือน (฿591/ตรม.)
      ลักซ์ชัวรี่โมเดิร์นคอนโดมิเนียมที่มีความหรูหราแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย พิถีพิถันในการออกแบบด้วยการคำนึงถึงการใช้พื้นที่ทุกตารางนิ้วให้เกิดประโยชน์สูงสุด ใส่ใจทุกรายละเอียดในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์บิ...
      Details:
      BTS 0.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรซิเดนซ์ 52, บางจาก, พระโขนง
      เรซิเดนซ์ 52
      บางจาก, พระโขนง
      ฿50,000/เดือน (฿504/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรซิเดนซ์ 52
      The Residence Sukhumvit 52 (เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52) คอนโดมิเนียมสุดพิเศษ ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 400 เมตร และเพียงไม่กี่นาทีจาก BTS บางจาก รวมถึงทางด่วนพิเศษฉลองรัช ตอบโจทย์การเดินทางที่สะดวกสบาย ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 99 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.68 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿51,000/เดือน (฿565/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 10 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87, บางจาก, พระโขนง
      ไซมิส สุขุมวิท 87
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿55,000/เดือน ฿56,000 /เดือน (฿752/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
      Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87)สัมผัสความทันสมัย ผสมผสานรสนิยมสุดหรูและการพักผ่อนได้อย่างลงตัวกับโครงการSiamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพที่พร้อมยกระดับไลฟ์สไ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      Seller Financing
      Gap Loan
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿180,000/เดือน (฿955/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 306 จาก 306 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 306 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.48K - ฿180K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในพระโขนง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,966 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿17,956 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      3
      ไลฟ์ สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,971 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿12,968 ราคาเริ่มต้น