เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์ พร้อม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี อพาร์ทเม้นท์ 71)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿95,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
83 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.33 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
ลิฟต์ส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา ลากูนา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿95,000/เดือน
(฿864/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.33 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมันดาลา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿170,000/เดือน
(฿586/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นบ้าน เพนท๋เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอนใหญ่ 1 ห้องนอนเล็ก มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ยูนิตนี้อยู่ในโครงการบ้านแมนดาลา บนทำเลลากูน่า เชิงทะเล,ภูเก็ต และสร้างเสร็จเมื่อ ม.ค.2555 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿522/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿185,000/เดือน
(฿2,370/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
฿275,000 /เดือน
(฿556/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชายน้ำ
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿980/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายน้ำ
พักผ่อนอย่างเหนือระดับกับอพาร์ทเม้นท์ริมชายหาดบางเทา ที่ส่งมอบความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดไปกับโครงการ Baan Chai Nam บ้านชายน้ำ ที่จะนำคุณไปสู่ความสวยงามของธรรมชาติของท้องทะเลอันดามัน ภูเขา และพรรณไม้สีเ...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
255 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.16 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿280,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
263 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿300,000/เดือน
฿360,000 /เดือน
(฿809/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿750,000/เดือน
(฿2,140/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 71 จาก 71 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
กะทู้
มี 31 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿185K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿750K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿300K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿93,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿15,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿14,000
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
5
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿23,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 626 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง