• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 69)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿65,000/เดือน (฿504/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      Jomtien Plaza Condotel (จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล) เริ่มต้นสิ่งดี ๆ กับคอนโดมิเนียมติดชายหาดจอมเทียน รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศสุดโรแมนติกและความครึกครื้นในย...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2532
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿65,000/เดือน (฿1,480/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
      City Garden Tower (ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ใจกลางเมืองพัทยา พร้อมการออกแบบที่หรูหรา ในขณะเดียวกันก็ยังให้ความรู้สึกผ่อนคลาย กับสวนหย่อมพื้นที่สีเขียวสไตล์ทรอปิคอลรีสอร์ท ที่ทำใ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 44 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿75,000/เดือน (฿481/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2532
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 30 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      นอร์ดิก เทอร์เรซ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿75,000/เดือน (฿174/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2542&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สถานะการเช่า: 23 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอปัส, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿79,000/เดือน (฿658/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอปัส
      Apus เอปัส คอนโดสุดลักซ์ชัวรี่ ใจกลางพัทยา ตกแต่งอย่างหรูหราในสไตล์รีสอร์ท มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครันเทียบเท่ากับโรงแรมระดับ 5 ดาว และวิวสระว่ายน้ำทุกห้อง ในบรรยากาศที่มีความเงียบสงบ แล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.76 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿80,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿80,000/เดือน (฿559/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 143 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      เบย์วิว รีสอร์ท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿80,000/เดือน ฿88,000 /เดือน (฿210/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท
      Bay View Resort โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ตั้งอยู่ติดริมหาด ให้ผู้อาศัยได้เพลิดเพลินไปกับทัศนียภาพของทะเลที่สวยงาม พร้อมทั้งสัมผัสความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ เน้นการตกแต่งในสไตล์ไทยทันสมัย ให้ช่ว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1 กม.
      สร้างเสร็จ 2533
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿900/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 69 จาก 69 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9K - ฿180K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11.3K - ฿80K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿30K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,998 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿5,998 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สยามโอเชี่ยน วิว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี