• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 68)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
      ฿45,000/เดือน (฿497/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      เติมเต็มการอยู่อาศัยอย่างไร้ขีดจำกัดได้ที่ Grand Diamond Pratunam โครงการคอนโดมิเนียมที่มีความโดดเด่นสไตล์ยุโรปที่ได้รับการออกแบบอย่างชาญฉลาดและพิถีพิถันในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์ที่นำมาใช้ในการตกแต่งเพื...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 90.50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.94 กม.
      MRT 2.68 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม, มักกะสัน, ราชเทวี
      แมนฮัตตัน ชิดลม
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿50,000/เดือน (฿555/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
      แมนฮัตตัน ชิดลม (Manhattan Chidlom) คอนโดมิเนียมสุดหรูในสไตล์คลาสสิกร่วมสมัยที่สะท้อนกลิ่นอายแบบนิวยอร์กตะวันตก พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์รูปแบบบูติก โฮเต็ล ที่ได้รับการเลือกสรรวัสดุในการตกแต่งอย่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.96 กม.
      MRT 2.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน, ราชเทวี
      วิทยุ คอมเพล็กซ์
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿50,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์
      Wittayu Complex คอนโดสุดหรูบนถนนวิทยุ ย่านธุรกิจที่มีความอุดมสมบูรณ์ทางเศรษฐกิจอีกแห่งหนึ่งของกรุงเทพมหานคร รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ศูนย์การค้า โรงพยาบาล และโรงเรียน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.89 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 1.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿50,000/เดือน (฿373/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.96 กม.
      MRT 2.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน, ราชเทวี
      วิทยุ คอมเพล็กซ์
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿52,000/เดือน (฿433/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.89 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 1.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿52,000/เดือน (฿416/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.89 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 1.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿52,000/เดือน (฿433/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์
      Details:
      BTS 0.89 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 1.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี, มักกะสัน, ราชเทวี
      คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      มักกะสัน, ราชเทวี
      ฿55,000/เดือน (฿865/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)ที่สุดแห่งคอนโดล้ำสมัย "Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)" โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ บนย่านศูนย์กลางธุรกิจของกรุงเทพ อี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 63.58 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.83 กม.
      ARL 0.9 กม.
      MRT 2.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 68 จาก 68 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของราชเทวี

      มักกะสัน
      มักกะสัน
      มี 64 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿55K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถนนเพชรบุรี
      ถนนเพชรบุรี
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.5K - ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถนนพญาไท
      ถนนพญาไท
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿32K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในราชเทวี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,041 ราคาเริ่มต้น
      15 รีวิว
      2
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      11 รีวิว
      3
      เอ็กซ์ที พญาไท
      ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿20,007 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,995 ราคาเริ่มต้น