• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใกล้ ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 91)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      เดอะ เมท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿280,000/เดือน (฿763/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมท
      The Met is a luxurious high-rise condominium situated in the heart of The Metropolis. With a height of 66 floors, the building becomes the most outstanding and elegant in the Sathorn area. Under the c...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 366 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.76 กม.
      MRT 1.17 กม.
      ARL 4.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 41
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชั้นลอย
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 91 จาก 91 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางรัก
      4. สุริยวงศ์
      5. ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์

      ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
      ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿37.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.8K - ฿27.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เมท
      เดอะ เมท
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿279K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลอฟท์ สีลม
      เดอะ ลอฟท์ สีลม
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿64.8K - ฿130K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
      ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿51.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
      ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿160K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿29.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สาธร การ์เด้นส์