• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ภูเก็ต

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 451)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านไม้ขาว
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿280,000/เดือน (฿1,060/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
      Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 263 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 14
      • 15
      • 16
      451 - 451 จาก 451 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      เมืองภูเก็ต
      เมืองภูเก็ต
      มี 179 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿200K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถลาง
      ถลาง
      มี 171 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿280K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 102 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿93,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
      วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿15,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      777 บีช คอนโด
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿14,000 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      5
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿23,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 626 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group