• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 126)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Marina View
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      บาร์ส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ, เชิงทะเล
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿1,510/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 99 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 3.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿165,000/เดือน (฿850/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 194 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเลสาป
      วิวสวนสาธารณะ
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ, เชิงทะเล
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿175,000/เดือน ฿245,000 /เดือน (฿1,320/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 133 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 3.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿195,000/เดือน (฿928/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 126 จาก 126 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล

      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
      เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สเคป เอ็กซ์ทู
      สเคป เอ็กซ์ทู
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีเคป 1
      ซีเคป 1
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿25.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เลคไซด์
      ลากูน่า เลคไซด์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿90K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สุรินทร์ เกท
      สุรินทร์ เกท