• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน ภูเก็ต

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 518)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      เดอะ พรีวิลเลจ
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน (฿1,590/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
      โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.62 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      บ้านไม้ขาว
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿280,000/เดือน (฿1,060/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
      Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 263 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เดอะ วิว
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿300,000/เดือน ฿360,000 /เดือน (฿807/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 371 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿300,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
      The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.47 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
      มาลัยวนา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿450,000/เดือน (฿749/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
      Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿750,000/เดือน (฿2,140/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿1,000,000/เดือน (฿6,240/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 16
      • 17
      • 18
      511 - 518 จาก 518 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      เมืองภูเก็ต
      เมืองภูเก็ต
      มี 250 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ถลาง
      ถลาง
      มี 138 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿1M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 135 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
      วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿14,948 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿92,870 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿39,944 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      777 บีช คอนโด
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿13,980 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      5
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿22,968 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 627 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง