• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม ซาวน่า ให้เช่า ใน วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 336)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿250,000/เดือน (฿992/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
      เดอะโมนูเมนต์ ทองหล่อ คอนโดมิเนียมสุดหรู 1 ใน 4 จาก Sansiri Luxury Collection ภายใต้คอนเซปต์ Luxury is Space เน้นพื้นที่ใช้สอยภายในห้องเป็นพิเศษ เป็นนิยามใหม่แห่งการอยู่อาศัยของครอบครัวยุคใหม่ เพื่อให...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ARL 1.99 กม.
      BTS 2.27 กม.
      MRT 2.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปิยะทิพย์ เพลส, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ปิยะทิพย์ เพลส
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿250,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปิยะทิพย์ เพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปิยะทิพย์ เพลส บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 25...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.72 กม.
      MRT 2.05 กม.
      ARL 3.4 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      มาร์ค สุขุมวิท
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿260,000/เดือน (฿1,380/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
      ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.28 กม.
      MRT 1.53 กม.
      ARL 3.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รวีวรรณ สวีท, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      รวีวรรณ สวีท
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿270,000/เดือน (฿491/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รวีวรรณ สวีท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รวีวรรณ สวีท บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552&...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 1.38 กม.
      MRT 1.92 กม.
      ARL 2.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลาส โคลินาส, คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ลาส โคลินาส
      คลองเตยเหนือ, วัฒนา
      ฿320,000/เดือน (฿457/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลาส โคลินาส
      ลาส โคลินาส คอนโดมิเนียมใจกลางสุขุมวิท ทำเลดี ท่ามกลางการขนส่งสาธารณะที่สะดวกสบาย อยู่ตรงข้ามกับสถานี MRT สุขุมวิท เดินเพียง 2 นาที และยังใกล้บีทีเอสอโศก จุดเด่นของโครงการ คือ ใกล้กับ MRT สุขุมวิท เพี...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.23 กม.
      BTS 0.27 กม.
      ARL 2.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 43
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สวนเพชร, คลองตันเหนือ, วัฒนา
      บ้าน สวนเพชร
      คลองตันเหนือ, วัฒนา
      ฿350,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สวนเพชร
      พบกับโครงการคอนโดคุณภาพใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ พร้อมมอบความสะดวกสบายจากใจกลางเมืองได้ที่ "Baan Suanpetch (บ้าน สวนเพชร)" คอนโดมิเนียมที่จะทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศแห่งการพักผ่อนและรู้สึกสบายเหม...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 525 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.43 กม.
      MRT 1.7 กม.
      ARL 3.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 10
      • 11
      • 12
      331 - 336 จาก 336 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของวัฒนา

      คลองตันเหนือ
      คลองตันเหนือ
      มี 197 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿21K - ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองเตยเหนือ
      คลองเตยเหนือ
      มี 117 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿320K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระโขนงเหนือ
      พระโขนงเหนือ
      มี 22 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในวัฒนา

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เทลล่า ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿109,964 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      2
      ศุภาลัย เพลส
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿15,995 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เอ็กซ์ที เอกมัย
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿16,994 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿64,979 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77