เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์ พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี อพาร์ทเม้นท์ 42)
ป่าตอง, กะทู้
฿94,000/เดือน
(฿606/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
155 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ฮิลล์
กมลา, กะทู้
฿95,000/เดือน
(฿475/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ฮิลล์
Kamala Hills ตั้งอยู่ใจกลางหุบเขาท่ามกลางหมู่บ้านชนบทที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยต้นไม้และสวนธรรมชาติที่สวยงาม สัมผัสกับบรรยากาศวิวสวน วิวภูเขา และวิวสระว่ายน้ำ ที่มาพร้อมกับความเป็นส่วนตัว ที่เหมา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿100,000/เดือน
(฿654/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
153 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
จากุซซี่
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿110,000/เดือน
฿142,560 /เดือน
(฿319/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿120,000/เดือน
(฿784/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
153 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿145,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ป่าตอง, กะทู้
฿145,000/เดือน
(฿363/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
จากุซซี่
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿150,000/เดือน
(฿962/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿160,000/เดือน
(฿669/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Plantation Kamala (แพลนเทชั่น กมลา) หนึ่งในคอนโดมิเนียมระดับลักชัวรี่ในจังหวัด ภูเก็ต ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้ของชายฝั่งทะเลอันดามัน โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งที่ทำให้คุณได้สัมผั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
239 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿180,000/เดือน
(฿522/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะทู้
ป่าตอง, กะทู้
฿180,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สวิส วิลลา พาโนรามิค
ขอต้อนรับเข้าสู่ Swiss Villas Panoramic โครงการหรูบนทำเลยอดนิยมระดับโลก ของพื้นที่ป่าตองในจังหวัดภูเก็ต จากที่ตั้งของโครงการสามารถเดินไปยังหาดป่าตองได้เพียงแค่ไม่กี่นาที อีกทั้งยังรายล้อมไปด้วยแหล่งอำ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
จากุซซี่
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้
฿250,000/เดือน
(฿1,590/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
157 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 42 จาก 42 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของกะทู้
ป่าตอง
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿33K - ฿250K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กมลา
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿160K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿75K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในกะทู้
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿23,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿35,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
แอ็บโซลูท บางลา สวีท
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿35,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
รอยัล เพลส
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿10,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 168 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในกะทู้
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง