เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี อพาร์ทเม้นท์ 792)
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿175,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้เกต
CITYGATE Phuket เปิดประตูสู่การพักผ่อนรูปแบบใหม่กับ CITYGATE Phuket โครงการคอนโดมิเนียมที่รวบรวมเอาทุกความสะดวกสบายแห่งการใช้ชีวิตเข้าไว้ด้วยกันในที่เดียว โดยความพิเศษของโครงการนี้คือ การจัดสรรพื้นที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.17 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ทีวี
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 17 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
฿184,000 /เดือน
(฿1,040/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
คนดูแลสระว่ายน้ำ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿182,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
Q Conzept Condominium คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกะตะ หาดกะรน ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อ ภายในโครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนหย่อม และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124.10 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿185,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿185,000/เดือน
(฿2,370/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿195,000/เดือน
(฿929/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿200,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
ก้าวเข้าสู่จุดสุดยอดของอสังหาริมทรัพย์สุดพิเศษในภูเก็ตที่เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต ที่ซึ่งความหรูหราและความซับซ้อนรอคอยบุคคลที่ชาญฉลาด เพ้นท์เฮาส์ขนาด 2-3 ห้องนอนเหล่านี้ มอบนิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรู...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.23 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
ชานบ้าน
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน่า กมลา
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿300,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿840,000/เดือน
(฿11,200/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿6,250/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 2
>
1
2
3
...
25
26
27
781 - 792 จาก 792 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 289 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 205 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿220K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿93,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿15,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿14,000
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
5
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿23,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 626 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง