• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน หนองแก, หัวหิน

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 274)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านร่มรื่น, หนองแก
      บ้านร่มรื่น
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก
      ฿85,000/เดือน (฿531/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านร่มรื่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มรื่น บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537 ซึ่งคุณสา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2537
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์, หนองแก
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      หนองแก
      ฿87,000/เดือน (฿644/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      Marrakesh Residences (มาราเกซ เรสซิเดนซ์)มิติสีสันการใช้ชีวิต กับที่พักตากอากาศที่คงคอนเซ็ปต์ "Moroccan style" ที่ "มาราเกซ เรสซิเดนซ์" คอนโดมิเนียม ที่มีการออกแบบอย่างมีเอกลักษณ์ ที่ได้รับแรงบันดาลใจ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 3.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน, หนองแก
      บ้านชายทะเล หัวหิน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก
      ฿93,000/เดือน ฿105,000 /เดือน (฿775/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน
      คอนโดบ้านชายทะเล เป็นโครงการคอนโดมิเนียมริมทะเล ที่นักพัฒนาโครงการได้ให้ความสำคัญเป็นพิเศษ โดยรังสรรค์ให้ทุกยูนิตสามารถมองเห็นวิวและทัศนียภาพที่สวยงาม พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบคร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 4.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2541
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      เคเบิลทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา, หนองแก
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา, หนองแก
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา, หนองแก
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา, หนองแก
      วัน เวลา
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองแก
      ฿16,000,000/เดือน (฿195,000/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา
      คอนโดตากอากาศอยู่ติดชายหาดที่มีห้องให้เลือกมากกว่า 3 แบบและมีจำนวนอาคารเรียงรายกันถึง 14 อาคาร พร้อมให้สัมผัสความเป็นส่วนตัวและความสวยงามบริสุทธิ์ของธรรมชาติอย่าง ท้องฟ้า หาดทรายและทะเลได้ที่ วันเวลา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 82 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 8
      • 9
      • 10
      271 - 274 จาก 274 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. หัวหิน
      4. หนองแก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองแก

      มาย รีสอร์ท หัวหิน
      มาย รีสอร์ท หัวหิน
      มี 36 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿73K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วัน เวลา
      วัน เวลา
      มี 19 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿16M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน แสนสราญ คอนโด
      บ้าน แสนสราญ คอนโด
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านแสนสุข
      บ้านแสนสุข
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลา ฮาบานา
      ลา ฮาบานา
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นิว หอรายซัน
      นิว หอรายซัน
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿17.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ซีเครซ
      เดอะ ซีเครซ
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿52.6K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ บรีซ หัว หิน
      เดอะ บรีซ หัว หิน
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลาส ตอร์ตูกัส
      ลาส ตอร์ตูกัส
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กาบานาส หัวหิน