สำนักงาน พร้อม ชั้นลอย ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี สำนักงาน 1)

      เปิดแผนที่
      เมืองชลบุรี
      มีสำนักงาน 1
      2,400 ตรม. Office for rent in ชลบุรี, คลองตำหรุ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      Commercial Office Buildings for Rent
      คลองตำหรุ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿42/ตรม.)
      2,400 ตรม. Office for rent in ชลบุรี
       อยู่ในทำเล คลองตำหรุ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      2,400 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿99.9K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ออโรร่า พระตำหนัก
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿13,952 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      น้ำทะเล คอนโด
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿8,471 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ บลู เรสซิเดนซ์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿9,966 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      4
      วิว ทะเล 5
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿11,959 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      5
      จอมเทียน บีช พาราไดซ์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿34,879 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 65 โครงการ สำหรับสำนักงานในชลบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ชลบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในชลบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿2,110 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿2,110 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ชลบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ชลบุรี

      ภาพรวมของ สำนักงาน ใน ชลบุรี

      ชลบุรี ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,496 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 11 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ชลบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,558,301 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 762,141 คน และผู้หญิง จำนวน 796,160 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 347 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ สำนักงาน ใน ชลบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿77,300 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาสำนักงานให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดสำนักงานที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿62,300 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และสำนักงาน ส่วนใหญ่ใน ชลบุรี น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 176 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ สำนักงาน ใน ชลบุรี

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1899563 - South Pattaya Shop House for Sale ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5872295 - 19 Rooms Hotel Business With 2.000.000+ In Future Bookings ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 19 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5879918 - Beautiful Rooftop & Restaurant Business ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U5736197 - 5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 18,000 ตรม. ค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน