• เชียงใหม่

      สำนักงาน 6 ห้องนอน ให้เช่า ใน กรุงเทพมหานคร

      (มี สำนักงาน 6)

      เปิดแผนที่
      พระโขนง
      มีสำนักงาน 1
      บางซื่อ
      มีสำนักงาน 1
      จตุจักร
      มีสำนักงาน 1
      บึงกุ่ม
      มีสำนักงาน 1
      วัฒนา
      มีสำนักงาน 1
      บางขุนเทียน
      มีสำนักงาน 1
      250 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร
      Office For Rent in Nawamin
      นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร
      ฿25,000/เดือน (฿100/ตรม.)
      250 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
      ให้เช่า ตึกแถว อาคารพาณิชย์ ติดถนนใหญ่ นวมินทร์ ตรงข้าม ซอยนวมินทร์ 111 เนื้อที่ 30 ตรว. 3 ชั้น ครีง และดาดฟ้า 6 นอน 2 น้ำ ทำเลดี ใกล้ เลียบทางด่วน, เซ็นทรัลอีสต์วิลล์, คริสตัลพาร์ค, CDC, เดอะมอลล์บาง...
      Details:
      6 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      500 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร
      Ofiice Townhouse for Rent in Bang Sue
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร
      ฿45,000/เดือน (฿90/ตรม.)
      500 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
         ตึกแถวทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ mrt บางซ่อนสายสีม่วงเพียง 300 เมตร และสายสีแดงบางซ่อนสเตชั่นเพียง 800 เมตร มีที่จอดรถหน้าตึก 5-6 คัน (ลูกค้าจรมีที่จอดชั่วคราวให้ด้านหลังตึกหมดกังวลเรื่องที่จ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      MRT 0.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2528
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      368 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      Home Office Sukhumvit 101/1 for Rent
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿50,000/เดือน ฿80,000 /เดือน (฿136/ตรม.)
      368 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 368 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้ว...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 368 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      780 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร
      office at rama2
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร
      ฿56,000/เดือน (฿72/ตรม.)
      780 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 780 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿56,000 ต่อเดือน...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 780 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      450 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      Spacious Home Office for Rent in Phrom Phong near EmDistrict
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿185,000/เดือน (฿411/ตรม.)
      450 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿185,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.08 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำ 2 สระ
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      901 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
      Home Office for Sale and Rent
      จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
      ฿350,000/เดือน (฿388/ตรม.)
      901 ตรม. Office for rent in กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 901 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดื...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 901 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      มหาวิทยาลัย 0.4 กม.
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าสำนักงาน ใน กรุงเทพมหานคร
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร

      ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของกรุงเทพมหานคร

      พระโขนง
      พระโขนง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางซื่อ
      บางซื่อ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      จตุจักร
      จตุจักร
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บึงกุ่ม
      บึงกุ่ม
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วัฒนา
      วัฒนา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿185K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางขุนเทียน
      บางขุนเทียน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿56K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการสำนักงานในกรุงเทพมหานคร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      3
      ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
      สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
      ฿21,993 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      4
      เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์
      คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      เดอะ ดิโพลแมท 39
      คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿44,985 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 441 โครงการ สำหรับสำนักงานในกรุงเทพมหานคร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในกรุงเทพมหานคร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน กรุงเทพมหานคร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿117,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿117,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿804 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿804 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน กรุงเทพมหานคร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน กรุงเทพมหานคร

      ภาพรวมของ สำนักงาน ใน กรุงเทพมหานคร

      กรุงเทพมหานคร เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 1,572 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 50 อำเภอ ซึ่งประชากรใน กรุงเทพมหานคร ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 5,666,264 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,669,316 คน และผู้หญิง จำนวน 2,996,948 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 3,604 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ สำนักงาน ใน กรุงเทพมหานคร ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿257,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาสำนักงานให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดสำนักงานที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿325,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากสำนักงานนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากสำนักงาน ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 4,200 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ สำนักงาน ใน กรุงเทพมหานคร

      • 1. เลขที่ยูนิต: U5953096 - Park Ploenchit ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 337 ตรม. ค่าเช่า ฿160,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5727100 - Korean Restaurant for Lease Assignment at Sukhumvit Plaza ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 276 ตรม. ค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1988079 - Sukhumvit City Resort ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 101 ตรม. ค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U6022167 - Charn Issara Tower 2 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 670.31 ตรม. ค่าเช่า ฿402,186 ต่อเดือน