• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใน ปากเกร็ด, นนทบุรี

      (มี วิลล่า 36)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด แจ้งวัฒนะ, บางตลาด, ปากเกร็ด
      หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด แจ้งวัฒนะ
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางตลาด, ปากเกร็ด
      ฿53,000/เดือน (฿195/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด แจ้งวัฒนะ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 271.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 271.60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 2.65 กม.
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์, อ้อมเกร็ด, ปากเกร็ด
      เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ้อมเกร็ด, ปากเกร็ด
      ฿55,000/เดือน (฿274/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      🚫No Pets 📌 Spacious single house with full built-in throughout — ready to customize your living style!   🏡 200 sq.m. usable area | 4 Bedrooms | 4 Bathrooms | 1 Kitchen | 1 Dining area |...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด, ปากเกร็ด
      For sale/rent: Newly renovated 2-story detached house near Central Pakkret.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางตลาด, ปากเกร็ด
      ฿90,000/เดือน (฿598/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ ทำเลทองแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใกล้รถไฟฟ้า สถานที่ใกล้เคียง : ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี รายละเอียดบ้าน - ขนาดที่ดิน: 66 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย: 150 ตร.ม. - ฟังก์ชั่น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด, ปากเกร็ด
      นิชดา ธานี
      บางตลาด, ปากเกร็ด
      ฿140,000/เดือน (฿291/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชดา ธานี บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 1.99 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าอิฐ, นนทบุรี, ท่าอิฐ, ปากเกร็ด
      not-set
      ท่าอิฐ, ปากเกร็ด
      ฿200,000/เดือน (฿474/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าอิฐ, นนทบุรี
      ปล่อยเช่า บ้าน และ อาคาร บนที่ดิน 2800 ตรม.   บ้าน 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอยขนาด 420 ตรม.   อาคาร Snooker club โต๊ะ 5 ชุด ห้อง vip1 ห้อง ห้องน้ำ 3 ห้อง พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม.  ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 420 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด, ปากเกร็ด
      Modern 3-storey detached house for sale with Build in+ Furniture
      บางพูด, ปากเกร็ด
      ฿300,000/เดือน (฿741/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      ขาย บ้านเดี่ยว Modern 3 ชั้น พร้อม Build in Furniture  ที่อยู่ - สหกรณ์เคหสถาน 3 36/188 แจ้งวัฒนะ-เมืองทอง บางพูด ปากเกร็ด นนทบุรี 11120 รายละเอียด ขาย บ้านเดี่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 404 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 36 จาก 36 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปากเกร็ด

      บางตลาด
      บางตลาด
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿139K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพูด
      บางพูด
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.47K - ฿299K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านใหม่
      บ้านใหม่
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿29.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองเกลือ
      คลองเกลือ
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿24.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      อ้อมเกร็ด
      อ้อมเกร็ด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿54.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท่าอิฐ
      ท่าอิฐ
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿199K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองข่อย
      คลองข่อย
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿21.9K - ฿41.8K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพลับ
      บางพลับ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เทศบาลนครปากเกร็ด
      เทศบาลนครปากเกร็ด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28.9K