• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน สาคู, ถลาง

      (มี วิลล่า 31)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      มาลัยวนา
      สาคู
      ฿1,000,000/เดือน (฿813/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
      Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,230 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.52 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 31 จาก 31 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. สาคู

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสาคู

      ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
      ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
      บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาววิไล
      ชาววิไล
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
       มาลัยวนา
      มาลัยวนา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
      วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿130K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
      บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29K