เชียงใหม่
วิลล่า พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี วิลล่า 353)
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Rent in Kathu, Phuket (Loch Palm Area)
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
900 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Pool Villa for Rent in Kathu
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿571/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า ฟอเรสต้า
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿678/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า ฟอเรสต้า
ไม่ว่าคุณกำลังมองหาความหรูหรา ความเป็นส่วนตัว ความเงียบสงบ ความผ่อนคลาย หรือความสะดวกสบาย ความทันสมัย พบกับโครงการที่ตอบทุกความต้องการของคุณได้ที่ Botanica Foresta Phase 10 (โบทานิก้า ฟอเรสต้า เฟส 10)...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
589 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.36 กม.
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Laguna Waters เป็นบ้านพักตากอากาศที่เงียบสงบ ตั้งอยู่ในโซนลากูน่า ทำเลที่หรูหราและครบครันแห่งหนึ่ง ของภูเก็ต รายล้อมไปด้วยแมกไม้เขียวชอุ่ม บริเวณด้านหลังติดกับทะเลสาบ ให้บรรยากาศสบาย ๆ เหมาะกับการพักผ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Exceptional Fully Renovated Villa for Sale and Rent in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2547
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Luxury Pool Villa in Bangjo
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน หรือซื...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียนนานาชาติ 1.12 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿289/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,386 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซนิตี้ พูล วิลล่า
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿1,180/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนิตี้ พูล วิลล่า
Zenithy Pool Villa ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสุดหรูโครงการใหม่ นำเสนอที่อยู่อาศัยภายใต้บรรยากาศที่ร่วมสมัย เน้นแนวคิดการออกแบบและการตกแต่งที่พิถีพิถันจากชุดเฟอร์นิเจอร์นำเข้าระดับพรีเมียม ผสมผสานกับความอบอุ...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
338 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.77 กม.
สร้างเสร็จ 2566
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿420,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿999/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2554
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿591/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระย...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.63 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Sale and Rent in Rawai
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿623/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 721 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
721 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
คนดูแลสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
Laguna Village Residences Phase 2 (ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2)ยินดีต้อนสู่ ลักซูรี่วิลล่า บนทำเลที่สมบูรณ์แบบ ล้อมรอบด้วยทะเลสาบอันเงียบสงบ "ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2" วิลล่าส่วนตัว ใจกลางช...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
446 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.05 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต คันทรี คลับ
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต คันทรี คลับ
อัพเกรดชีวิตให้ดีขึ้นไปอีกระดับที่ ภูเก็ต คันทรี คลับ (Phuket Country Club) วิลล่าหรูหราสุดทันสมัยที่ออกแบบในสไตล์ลอฟท์ปูนเปลือยให้ความรู้สึกสวยงามอย่างไร้ที่ติ เน้นความประณีตที่มีเสน่ห์และน่าค้นหา ภา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
600 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿602/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
โครงการบ้าน Loch Palm Golf Club ตั้งอยู่ในเขตสนามกอล์ฟขนาดใหญ่ รายล้อมไปด้วยทิวทัศน์ของธรรมชาติ และภูเขาจำนวนมาก ให้คุณได้เพลิดเพลิน ไปกับกิจกรรมครอบครัว และดื่มด่ำความเงียบสงบ ของวิวทะเลสาบสุดอลังการ...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
830 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเลสาป
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿845/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
592 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿550,000/เดือน
฿650,000 /เดือน
(฿845/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000/เดือน
(฿826/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
725 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿856/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 817 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส บนทำเลของ กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยา...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿856/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿950,000/เดือน
(฿913/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,040 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿2,000,000/เดือน
(฿1,610/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Vanderbilt Mansion 7 Bedrooms for rent daily
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿38,500,000/เดือน
(฿793/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48,562 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,500,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
48,562 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
10
11
12
331 - 353 จาก 353 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 166 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿38.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 150 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿449K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 37 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿2M
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿49,930
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿219,242
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿144,500
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ซีเว็ตต้า วิลล่า
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿164,770
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿119,833
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1227 โครงการ สำหรับวิลล่าในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง