เชียงใหม่
วิลล่า พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี วิลล่า 105)
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿225,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 564 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿225,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
564 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.71 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5 bedroom pool villa for rent kamala
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿675/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทานตะวัน
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Villa Tantawan (วิลล่าทานตะวัน) วิลล่าทานตะวัน ตั้งอยู่ในเนินเขากมลาอันเป็นคอลเลคชั่นวิลล่าที่สุดหรูหราแห่งเกาะภูเก็ต ซึ่งรายล้อมไปด้วยบรรยากาศอันสวยงามเงียบสงบและเป็นส่วนตัว เพียง 5 นาทีถึงหาดกมลา หา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa Kamala for Sale
กมลา
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Villa Sirion
กมลา
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.29 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿350,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
657 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เนเชอรัล ทัช วิลลา
กมลา
฿360,000/เดือน
(฿973/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา
Natural Touch Villas เป็นวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่มีสระว่ายน้ำส่วนตัวทุกหลัง ตกแต่งอย่างทันสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาที่อยู่ห่างจากหาดกมลาเพียงแค่ 5 นาที หากเดินทางโดยรถยนต์ เป็นสถานที่พักอาศัยที่ลงตัวสำหรับ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Exceptional Fully Renovated Villa for Sale and Rent in Kamala
กมลา
฿400,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2547
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
กมลา
฿420,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กมลา
ดูรูปทั้งหมด
Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ไฮท์
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿673/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Kamala Heights
กมลา
฿600,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 6-Bedroom Sea View Villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿600,000/เดือน
(฿571/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,050 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿600,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,050 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿650,000/เดือน
(฿716/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
907 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 105 จาก 105 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿47.5K - ฿92.4K
ดูข้อมูลโครงการ
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
โคโค่ กมลา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
เลค ทาวน์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาตานิวิลเลจ
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ รีเจ้นท์ โฮเทล กมาลา บีช
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿46K - ฿57K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา นาทอง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K - ฿88K
ดูข้อมูลโครงการ
วิลล่าทานตะวัน
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿180K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ชูการ์ วิลล่า
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K - ฿650K
ดูข้อมูลโครงการ
วิลล่า เชโลนี่
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K - ฿90K
ทำเลที่ตั้ง
1
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿179,941
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿99,967
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
3
สามศาลา เอสเตท
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿999,671
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เลค ทาวน์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿59,980
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
เอพี เนสท์ บาย เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿49,984
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 54 โครงการ สำหรับวิลล่าในกมลา