• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม วิวทะเลสาป ให้เช่า ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี วิลล่า 102)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿500,000/เดือน (฿845/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 592 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า, เชิงทะเล, ถลาง
      เลคชอร์ วิลล่า
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿500,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า
      เลคชอร์ วิลล่า (Lakeshore Villa) ให้ที่นี่เป็นวิลล่าที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข พร้อมส่งมอบความสุขสุดล้นให้แก่คุณและทุกคนในครอบครัว ด้วยตัวโครงการที่ครอบคลุมพื้นที่ขนาดใหญ่ ทั้งยังรายล้อมไปด้วยสภาพแวดล...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.75 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า, เชิงทะเล, ถลาง
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿550,000/เดือน ฿650,000 /เดือน (฿846/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า, เชิงทะเล, ถลาง
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿600,000/เดือน (฿828/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      Details:
      6 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 725 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.98 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿650,000/เดือน ฿690,000 /เดือน (฿573/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿700,000/เดือน (฿636/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน, เชิงทะเล, ถลาง
      ลา คอลลีน
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿800,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
      La Collineยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้สูงถึงขีดสุดที่ La Colline พูลวิลล่าส่วนตัวสุดหรูใกล้หาดลายัน เชิงทะเล ภูเก็ต ให้คุณสัมผัสความงามของท้องทะเลตอนเหนือของอันดามันแบบ 360 องศา ด้วยวิลล่าสไตล์ไทยโมเดิร...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.49 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      Sea View Villa for Rent
      ป่าคลอก, ถลาง
      ฿800,000/เดือน (฿1,140/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ท่าเทียบเรือ 0.86 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      6 Bedrooms Villa in Pa Khlok Phuket
      ป่าคลอก, ถลาง
      ฿900,000/เดือน ฿1,000,000 /เดือน (฿682/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿950,000/เดือน (฿913/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,040 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบย์ ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      เดอะเบย์ ภูเก็ต
      ป่าคลอก, ถลาง
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบย์ ภูเก็ต
      The Bay @ Cape Yamu ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่นำเสนอความเป็นส่วนตัว พร้อมการใช้ชีวิตอย่างหรูหราภายใต้การอยู่อาศัยในโครงการ ด้วยสิทธิพิเศษที่มีอยู่อย่างจำกัด แค่เพียง 16 ยูนิตเท่านั้น มีให้เลือกตั้งแต่ 2-...
      Details:
      7 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.86 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      Vanderbilt Mansion 7 Bedrooms for rent daily
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿38,600,000/เดือน (฿793/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48,562 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,600,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 48,562 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 102 จาก 102 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของถลาง

      เชิงทะเล
      เชิงทะเล
      มี 59 ยูนิต