เชียงใหม่
วิลล่า พร้อม วิวทะเลสาป ให้เช่า ใน กรุงเทพมหานคร
(มี วิลล่า 48)
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿150,000/เดือน
฿155,000 /เดือน
(฿572/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ พัฒนาการ
โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้น จากงานดีไซน์ดั้งเดิมของ “Modern Nostalgia” นำมาดีไซน์ใหม่อีกครั้งในสไตล์ “Modern Classic” ผสมผสานให้มีความเป็นโมเดิร์นและความคลาสสิก ทำให้บ้านมีความงดง...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
264 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿150,000/เดือน
(฿526/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
Setthasiri Krungthep Kreetha (เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา)ค้นหาความสงบของการพักอาศัยในบ้านเดี่ยวสุดหรูย่านศรีนครินทร์กับโครงการ Setthasiri Krungthep Kreetha (เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา) จาก แสนสิริ ด้วยแนวคิ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
287 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเลสาป
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom Antique House for Sale
บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร
฿150,000/เดือน
(฿216/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿150,000...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.69 กม.
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ลาดพร้าว-เสรีไทย
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร
฿160,000/เดือน
(฿407/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ลาดพร้าว-เสรีไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 395.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ลาดพร้าว-เสรีไทย บนทำเลของ คลองกุ่ม, กรุงเทพมหานคร ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
395.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.26 กม.
วิวทะเลสาป
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นันทวัน รามอินทรา – พหลโยธิน 50
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร
฿170,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿580/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวัน รามอินทรา – พหลโยธิน 50
Project: Nantawan Ramintra – Phahonyothin 50 Property Details: • Corner luxury house facing south (great ventilation) • Land 108 sq.wah | Usable area 295 sq.m. • 4 be...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
295 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.71 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาราสิริ พหล - วัชรพล
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร
฿180,000/เดือน
(฿479/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาราสิริ พหล - วัชรพล
นาราสิริ พหล - วัชรพล เป็นโครงการบ้านเดี่ยวหรูหราที่ได้รับความคาดหวังสูงสุดในปีนี้ ตั้งอยู่ในทำเลที่ยอดเยี่ยมที่ได้ดึงดูดความสนใจจากสถานที่หรูหรา โครงการนี้นำเสนอความเหนือชั้นในการดำเนินชีวิตอัน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
378 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.01 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาร์เทล เอกมัย - รามอินทรา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
฿180,000/เดือน
(฿464/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อาร์เทล เอกมัย - รามอินทรา
ที่สุดของความหรูหรา สะท้อนตัวตนที่แตกต่างด้วยสถาปัตยกรรมที่นิยามคำว่าบ้านให้เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัยกับโครงการ อาร์เทล เกษตรนวมินทร์ บ้านหรู สไตล์ Classic ร่วมสมัย ที่ผสมผสานความทันสมัยได้อย่างลงตัว บน...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
390 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีเว่ พระราม 9
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
฿180,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีเว่ พระราม 9
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 324 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีเว่ พระราม 9 บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว น...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
324 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.98 กม.
ARL 4.76 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปัญญา
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
฿250,000/เดือน
(฿503/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านปัญญา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านปัญญา บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 3.57 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 15 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุราสิริ ปัญญาอินทรา
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร
฿280,000/เดือน
(฿563/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บุราสิริ ปัญญาอินทรา
🏡 Burasiri Panya Indra: Burasiri Panya Indra 📍Ramintra / Panya Indra Zone ✨ Luxury detached house, 500 sq m of usable area 5 bedrooms, 6 bathrooms, 1 maid's room, 6 parking spac...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กรุงเทพมหานคร
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร
฿280,000/เดือน
(฿563/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บุราสิริ ปัญญาอินทรา
บุราสิริปัญญาอินทราขอเชิญชวนคุณมาสัมผัสความอบอุ่นและดื่มด่ำกับธรรมชาติโดยรอบจากเฉลียงกว้างขวางของบ้านเดี่ยวใหม่เหล่านี้ ซึ่งอบอวลไปด้วยบรรยากาศโรแมนติกยิ่งขึ้น การออกแบบได้รับแรงบันดาลใจจากสไตล์นิวอิง...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสวน
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม