• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี วิลล่า 65)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Villa Patong in Phuket for Sale and Rent
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,080/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 928 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 928 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
      กมลา, กะทู้
      ฿1,100,000/เดือน (฿733/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Traditional Thai Style Luxury Villa Patong for Rent
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿1,500,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      13 Bedroom(s) 15 Bathroom(s) 2,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿2,000,000/เดือน (฿1,610/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
      Details:
      5 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,240 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว