วิลล่า พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน ชลบุรี
(มี วิลล่า 36)
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿999/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa 2 minutes walk to the beach
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿300,000/เดือน
(฿624/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 0.15 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿300,000/เดือน
(฿395/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
Details:
12
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa in Jomtien beach
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿350,000/เดือน
(฿822/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿350,000/เดือน
(฿822/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿840,000/เดือน
(฿5,590/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 36 จาก 36 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿839K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿300K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿64.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,922
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿39,862
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ไอนารา วิลล่า
฿199,310
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
4
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿7,972
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
บ้านสมประสงค์
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿25,910
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1082 โครงการ สำหรับวิลล่าในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง