• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต

      (มี วิลล่า 186)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว, เกาะแก้ว
      มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว
      ฿250,000/เดือน (฿381/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 655 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 256...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 655 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      Luxury 6 Bedroom Pool Villa for Rent in Phuket
      เกาะแก้ว
      ฿350,000/เดือน ฿450,000 /เดือน (฿460/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สถานที่ราชการ 2.56 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 19 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต
      เกาะแก้ว
      ฿350,000/เดือน (฿853/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 410 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 410 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว, เกาะแก้ว
      มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว
      ฿350,000/เดือน (฿685/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 510 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 256...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 510 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      เกาะแก้ว
      ฿350,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มูอาน่า แกรนดื เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 256...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      13 Bedrooms Villa in Ko Kaew
      เกาะแก้ว
      ฿500,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      13 Bedroom(s) 13 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 186 จาก 186 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. เกาะแก้ว

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเกาะแก้ว

      สราญสิริ เกาะแก้ว
      สราญสิริ เกาะแก้ว
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿99.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฮาบิเทีย เกาะ แก้ว
      ฮาบิเทีย เกาะ แก้ว
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บุราสิริ เกาะแก้ว
      บุราสิริ เกาะแก้ว
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿74.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต
      ศุภาลัย เลค วิลล์ ภูเก็ต
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿42.9K - ฿350K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ แลนเทิร์น
      เดอะ แลนเทิร์น
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภัสสร เกาะแก้ว
      ภัสสร เกาะแก้ว
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿42.9K - ฿84.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฮาบิทาวน์ เกาะแก้ว