• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน ปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี
      • เช่า
        • มีให้เช่าในปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี
          • อพาร์ทเม้นท์
          • บ้านเดี่ยว
          • วิลล่า
        • ตลาดอสังหาฯ ในปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี
          • เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใกล้ ปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี , กะทู้

      (มี วิลล่า 5)

      เปิดแผนที่
      พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์
      มีวิลล่า 1
      ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5
      มีวิลล่า 1
      เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า, กะทู้
      เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า
      กะทู้
      ฿85,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า
      Sensive Hill Villas (เซนซีฟ ฮิลล์)อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่มีความโดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ผสมผสานความร่วมสมัยและความโมเดิร์นเข้าด้วยกันอย่างลงตัว เน้นการออกแบบที่ให้เข้าถึงและใกล้ชิดกับธรรมชาติมากที่สุด ตอบโจท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 212 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 10 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5, กะทู้
      ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กะทู้
      ฿25,000/เดือน (฿249/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5
      Phuket Golden Ville 5 (ภูเก็ตโกลเด้นวิลล์ 5)เริ่มต้นความสุขที่คุ้มค่ากับการพักอาศัยบนทำเลที่เชื่อมโยงความสะดวกสบายไว้ทุกเส้นทางกับโครงการ "Phuket Golden Ville 5 (ภูเก็ตโกลเด้นวิลล์ 5) " โครงการบ้านทาว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์, กะทู้
      พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์
      กะทู้
      ฿35,000/เดือน (฿175/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์ บนทำเลของ กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2552&n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 5 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      7 Bedrooms Pool Villa at Kathu for Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะทู้
      ฿500,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามกอล์ฟ 0.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      Palm View
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้
      Garden Home
      กะทู้
      ฿46,000/เดือน (฿382/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยรา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ไม่ต้องเดินทางไปดูวิลล่าให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของวิลล่า ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กะทู้
      5. ปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี

       พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์
      พนาสนธิ์ ปาร์ควิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5
      ภูเก็ต โกลเด้น วิลล์ 5
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า
      เซนซีฟ ฮิลล์ วิลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿84.8K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปางช้างเอเลเฟ่น จังเกิล แซงทัวรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง