• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้

      (มี วิลล่า 5)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา
      ฿450,000/เดือน (฿818/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Stunning 3-Bedroom, 4-Bath Beachfront Villa with Private Poo
      กมลา
      ฿150,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      STU Townhouse in Prime Location near Kamala Beach for Rent
      กมลา
      ฿15,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      วิลล่า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 25 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Modern Pool Villa for Rent in Kamala Beach
      กมลา
      ฿120,000/เดือน (฿2,310/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
      กมลา
      ฿1,100,000/เดือน (฿733/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับวิลล่าทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กมลา

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      วิลล่าทานตะวัน
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿179,941 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿99,967 ราคาเริ่มต้น
      8 รีวิว
      3
      สามศาลา เอสเตท
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿999,671 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เลค ทาวน์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿59,980 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      เอพี เนสท์ บาย เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿49,984 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 54 โครงการ สำหรับวิลล่าในกมลา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน กมลา

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในกมลา

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน กมลา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน กมลา อยู่ที่ ฿70,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน กมลา อยู่ที่ ฿70,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กมลา อยู่ที่ ฿500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กมลา อยู่ที่ ฿500 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน กมลา ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน กมลา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน กมลา ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 11 ยูนิต) ฿42,200 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 60 ยูนิต) ฿60,600 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 52 ยูนิต) ฿91,500 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 17 ยูนิต) ฿261,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 6 ยูนิต) ฿432,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน กมลา

      ซึ่งประชากรใน กมลา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 7,106 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 3,395 คน และผู้หญิง จำนวน 3,711 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 355 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน กมลา ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿322,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿126,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากวิลล่านี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากวิลล่า ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งจำนวนทั้งหมดของวิลล่า ที่ประกาศเช่า อยู่ตอนนี้ใน Klung Baan มีจำนวน 223 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน กมลา

      สำหรับ วิลล่า ใน กมลา นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U18668 - The Regent Pool Villa ตั้งอยู่ในพื้นที่ กมลา, กะทู้, ภูเก็ต ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 254 ตรม. ค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U638430 - Villa Cheloni ตั้งอยู่ในพื้นที่ กมลา, กะทู้, ภูเก็ต ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5751786 - Private 3 Bedrooms Villa with Swimming Pool ตั้งอยู่ในพื้นที่ กมลา, กะทู้, ภูเก็ต ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน