• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน สันทราย, เชียงใหม่

      (มี วิลล่า 6)

      เปิดแผนที่
      หนองจ๊อม
      มีวิลล่า 4
      สันพระเนตร
      มีวิลล่า 1
      สันทรายน้อย
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันไชด์วิลเลจ, หนองจ๊อม, สันทราย
      ซันไชด์วิลเลจ
      หนองจ๊อม, สันทราย
      ฿120,000/เดือน (฿273/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซันไชด์วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซันไชด์วิลเลจ บนทำเลของ หนองจ๊อม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 6 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอกลักษณ์ สันทราย, หนองจ๊อม, สันทราย
      เอกลักษณ์ สันทราย
      หนองจ๊อม, สันทราย
      ฿80,000/เดือน ฿98,000 /เดือน (฿160/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอกลักษณ์ สันทราย
      บ้านหรูสไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล โดดเด่นด้วยลูกเล่นการยักเยื้องของรูปทรงบ้านที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากตัวต่อไม้ Jenga และคำนึงถึงการใช้ประโยชน์ของพื้นที่ใช้สอยให้เกิดประโยชน์สูงสุด หลากหลายด้วยรูปแบบบ้านท...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แบบ Low Rise
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่, สันทรายน้อย, สันทราย
      Modern 2-Storey Villa in San Sai
      สันทรายน้อย, สันทราย
      ฿70,000/เดือน (฿259/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน หรือ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอกลักษณ์ สันทราย, หนองจ๊อม, สันทราย
      เอกลักษณ์ สันทราย
      หนองจ๊อม, สันทราย
      ฿80,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอกลักษณ์ สันทราย
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 7 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน สินธนา, สันพระเนตร, สันทราย
      หมู่บ้าน สินธนา
      สันพระเนตร, สันทราย
      ฿150,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน สินธนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน สินธนา บนทำเลของ สันพระเนตร, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 256...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเติมสุข, หนองจ๊อม, สันทราย
      หมู่บ้านเติมสุข
      หนองจ๊อม, สันทราย
      ฿32,000/เดือน (฿129/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเติมสุข
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเติมสุข บนทำเลของ หนองจ๊อม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 248 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 2 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันทราย

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสันทราย

      หนองจ๊อม
      หนองจ๊อม
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿32K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันพระเนตร
      สันพระเนตร
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทรายน้อย
      สันทรายน้อย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      อรสิริน 11
      หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿16,994 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      2
      เดอะ แกรนด์ พาร์ค
      สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿26,991 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      3
      บ้าน นนนิภา แม่โจ้
      หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เดอะ พรอมิเน้นซ์ พราวน์
      สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿29,990 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      5
      วรารมย์ แก้วนวรัฐ
      แม่แฝกใหม่, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿19,993 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 136 โครงการ สำหรับวิลล่าในสันทราย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน สันทราย

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในสันทราย

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สันทราย

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สันทราย อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน สันทราย อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สันทราย อยู่ที่ ฿179 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สันทราย อยู่ที่ ฿179 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน สันทราย ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน สันทราย

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สันทราย ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 30 ยูนิต) ฿19,200 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 164 ยูนิต) ฿27,200 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 75 ยูนิต) ฿45,500 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 21 ยูนิต) ฿90,400 6 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 7 ยูนิต) ฿98,100

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน สันทราย

      สันทราย เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 343 ตร.กม. และมีแค่ 12 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน สันทราย ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 19,065 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 8,971 คน และผู้หญิง จำนวน 10,094 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 56 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน สันทราย ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿237,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿42,200 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้วิลล่า ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 51 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน สันทราย

      สำหรับ วิลล่า ใน สันทราย นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5960793 - บ้านเดี่ยวหลังมุมวิวดอย ตั้งอยู่ในพื้นที่ สันป่าเปา, สันทราย, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5999948 - Land and House Park Chiang Mai ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5935019 - Sinthana Village ตั้งอยู่ในพื้นที่ สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่ ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน