• เชียงใหม่

      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี วิลล่า 9)

      เปิดแผนที่
      พัทยา
      มีวิลล่า 8
      สัตหีบ
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      Two-Storey Modern Luxury Pool Villa
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿45,000/เดือน (฿56/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้ว...
      Details:
      8 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿290,000/เดือน (฿558/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 520 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศวิลล่าให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ชลบุรี
    • วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿290,000/เดือน (฿527/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2565...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      Townhouse for Rent near Noen Plub Wan
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿35,000/เดือน (฿156/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 224 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด...
      Details:
      8 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 224 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวโล่งๆ
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      จากุซซี่
      ซาวน่า
      โคมไฟระย้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿280,000/เดือน (฿350/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สถานะการเช่า: 29 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      สยาม รอยัล วิว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿380,000/เดือน (฿380/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
      สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      Palm View
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าวิลล่า ใน ชลบุรี
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿375/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      8 Bedroom Private Pool Villa For Sale and Rent
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿119/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 840 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 840 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.39 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ปาล์ม โอเอซิส
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿290,000/เดือน (฿483/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส
      สัมผัสประสบการณ์ใหม่ กับวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดจอมเทียน เพียง 1.4 กิโลเมตร สะดวกสบายทุกการเดินทาง ด้วยเส้นทางหลัก ที่สามารถเข้าถึงโครงการได้อย่างง่ายดาย ทั้งถนนจอมเทียนสาย 2 และถนนเทพประสิท...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.39 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿380K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿39,987 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,383 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      4
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿7,997 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รอยัล พาร์ค วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿24,992 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1087 โครงการ สำหรับวิลล่าในชลบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ชลบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในชลบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿50,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿50,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿325 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿325 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ชลบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 164 ยูนิต) ฿27,500 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 647 ยูนิต) ฿48,900 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 339 ยูนิต) ฿81,200 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 126 ยูนิต) ฿116,000 6 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 49 ยูนิต) ฿129,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน ชลบุรี

      ชลบุรี ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,496 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 11 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ชลบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,558,301 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 762,141 คน และผู้หญิง จำนวน 796,160 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 347 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน ชลบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿114,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿110,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากวิลล่านี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากวิลล่า ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 1,876 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน ชลบุรี

      สำหรับ วิลล่า ใน ชลบุรี นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5822381 - Pattya Green Ville ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 604 ตรม. ค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1982774 - Lapatrada Village 5 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ค่าเช่า ฿6,600 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1954400 - Thai Modern Style House for Rent and Sale in Pattaya ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน