• เชียงใหม่

      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ใน ศรีสุนทร, ถลาง

      (มี วิลล่า 4)

      เปิดแผนที่
      ศุภาลัย ฮิลส์
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      6-bedroom villa near Manik Dam
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿260,000/เดือน (฿371/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์, ศรีสุนทร
      ศุภาลัย ฮิลส์
      ศรีสุนทร
      ฿160,000/เดือน (฿640/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ฮิลส์
      ศุภาลัย ฮิลส์ ( Supalai Hills)บ้านเดี่ยวคุณภาพที่พร้อมเติมเต็มทุกความสุขในทุกพื้นที่ด้วยการออกแบบบ้านภายใต้แนวคิด บ้านเดี่ยวที่กลมกลืนกับธรรมชาติ สร้างสรรค์มุมมองของทิวทัศน์ตลอดจนทิศทางของลมและแสงแดด...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      6 Bedroom Luxury Pool Villa for Rent at Manik
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿275,000/เดือน (฿404/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 680 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿275,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 680 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      Villa for Rent Manik Cherngtalay 6 Bedrooms 6 Bathrooms
      ศรีสุนทร
      ฿300,000/เดือน (฿428/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. ศรีสุนทร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของศรีสุนทร

      ศุภาลัย ฮิลส์
      ศุภาลัย ฮิลส์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿160K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      อัณสะยา ภูเก็ต
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿220,001 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      2
      เซนิตี้ พูล วิลล่า
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿150,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      วัลญา วิลล่า ฮาโมนี่
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿200,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      อลิสา พูล วิลล่า
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿150,000 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      5
      เดอะ เลค เฮ้าส์
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿120,000 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 191 โครงการ สำหรับวิลล่าในศรีสุนทร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ศรีสุนทร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในศรีสุนทร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ศรีสุนทร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ศรีสุนทร อยู่ที่ ฿78,400 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ศรีสุนทร อยู่ที่ ฿78,400 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ศรีสุนทร อยู่ที่ ฿436 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ศรีสุนทร อยู่ที่ ฿436 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน ศรีสุนทร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน ศรีสุนทร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ศรีสุนทร ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 14 ยูนิต) ฿29,800 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 114 ยูนิต) ฿58,400 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 341 ยูนิต) ฿107,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 114 ยูนิต) ฿162,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 19 ยูนิต) ฿320,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน ศรีสุนทร

      ซึ่งประชากรใน ศรีสุนทร ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 25,746 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 12,315 คน และผู้หญิง จำนวน 13,431 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 515 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน ศรีสุนทร ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿289,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี วิลล่า ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿86,800 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน ณ ตอนนี้ Klung Baan มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมดอยู่ที่ 412 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน ศรีสุนทร

      สำหรับ วิลล่า ใน ศรีสุนทร นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5918720 - Baan Vijit ตั้งอยู่ในพื้นที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 276 ตรม. ค่าเช่า ฿32,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1989509 - The Asset Curve Phuket ตั้งอยู่ในพื้นที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 70.85 ตรม. ค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1887893 - Supalai Hills ตั้งอยู่ในพื้นที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 141 ตรม. ค่าเช่า ฿29,000 ต่อเดือน