• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คอนโด
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • วิลล่า
          • บ้านเดี่ยว
          • เพนท์เฮ้าส์
          • ร้านขายของ
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี วิลล่า 70)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Villa for Rent in Nong Prue Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿200,000/เดือน (฿998/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      ภูธารา
      เมืองพัทยา
      ฿230,000/เดือน (฿276/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 831 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      สยาม รอยัล วิว
      เมืองพัทยา
      ฿250,000/เดือน (฿520/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
      สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      คนดูแลสวน
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      Hi At Home Villa 5
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿280,000/เดือน (฿621/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า, เมืองพัทยา
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา
      ฿300,000/เดือน (฿788/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
      ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน
      Villa 2 minutes walk to the beach
      นาจอมเทียน
      ฿300,000/เดือน (฿623/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 0.15 กม.
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เมืองพัทยา
      ฿300,000/เดือน (฿788/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา
      ภูธารา
      เมืองพัทยา
      ฿350,000/เดือน (฿263/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Details:
      5 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 1,328 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Beach front luxury house sea view with private pool in Pattaya
      อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿350,000/เดือน (฿820/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้ว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 426 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน, เมืองพัทยา
      คาซ่า จอมเทียน
      เมืองพัทยา
      ฿350,000/เดือน (฿478/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 730 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 730 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.29 กม.
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สนามบิน- พัทยา บัส 389