เชียงใหม่
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน วิชิต, เมืองภูเก็ต
(มี วิลล่า 38)
วิชิต
฿180,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,083 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,083 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Beachfront Villa for Rent in Phuket
วิชิต
฿200,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 189 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
189 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom Lakeside Pool Villa for rent
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
วิชิต
฿220,000/เดือน
฿350,000 /เดือน
(฿400/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Ao yon beach front pool villa
วิชิต
฿260,000/เดือน
(฿743/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Ao-Yon Seaview Villa for Rent
วิชิต
฿400,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 890 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
890 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Beachfront Panoramic Villa for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
วิชิต
฿444,000/เดือน
(฿592/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿444,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
750 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Ultimate Beachfront Panoramic Taipan Villa
วิชิต
฿481,000/เดือน
(฿601/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตัวเมืองเล็ก 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Direct Beachfront Villa Hai Leng
วิชิต
฿865,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตัวเมืองเล็ก 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 38 จาก 38 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
วิชิต
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวิชิต
บ้านมณีคราม จอมทองธานี
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿98K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
พฤกษาวิลล์ เจ้าฟ้า-เทพอนุสรณ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เบลล่า วิชิต ภูเก็ต
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน ปรางทอง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
วอเตอร์ไซด์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
ทู วิลล่าส์ อ่าวยน
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ตวิลล่า สวนหลวง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย วิลล์ ภูเก็ต
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต วิลล่า 5
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านสวนไท
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿90K
ทำเลที่ตั้ง
1
ทู วิลล่าส์ อ่าวยน
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿119,960
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
วอเตอร์ไซด์
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿119,960