• เชียงใหม่

      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน ท่าข้าม, บางขุนเทียน

      (มี วิลล่า 7)

      เปิดแผนที่
      สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      มีวิลล่า 2
      เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      มีวิลล่า 2
      คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2
      มีวิลล่า 1
      สราญสิริ พระราม 2
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร, ท่าข้าม
      House for Rent in Tha Kham
      ท่าข้าม
      ฿12,000/เดือน (฿48/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร
      ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น หมู่บ้านสินทวีแกรนด์วิลเลจ ซอยอนามัยงามเจริญ 19 ขนาด 37 ตร.ว. 4 นอน 3 น้ำ 1 ครัว ห้องต่อเติมพิเศษ 1  เพดานสูง 1 ห้องโถง หน้ากว้าง4+5เมตร ห้องริมสุด ซอย 4  มีที่จอดรถในบ้าน...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      เคเบิลทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2, ท่าข้าม
      คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2
      ท่าข้าม
      ฿28,000/เดือน (฿124/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2
      จุดเด่นพิเศษของบ้านหลังนี้ • Fully Furnished หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย • เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด • ทีวี 75 นิ้ว + Smart TV • ตู้บิวท์อินทั้งหลัง • อุปกรณ์ห้องครัวครบ • โต๊ะ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา, ท่าข้าม
      เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      ท่าข้าม
      ฿60,000/เดือน (฿306/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 196 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา บนทำเลของ ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 196 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      โคมไฟระย้า
      บาร์ส่วนตัว
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      ท่าข้าม
      ฿60,000/เดือน (฿264/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      เช่าบ้าน  𝐂𝐞𝐧𝐭𝐫𝐨 พระราม2 พุทธบูชา บ้านเดี่ยว 2 ชั้น (owner) ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ -4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ที่จอดรถ -เนื้อที่ 60 ตร.ว. -พื้นที่ใช้สอย 227 ตร.ม -บ้านหันหน้าทิศใ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 227 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2, ท่าข้าม
      สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      ท่าข้าม
      ฿60,000/เดือน (฿304/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      บ้านตัวอย่าง เฟอร์นิเจอร์ครบ เข้าอยู่ได้ทันที ขนาดที่ดิน 91.5 ตารางวา แบบบ้าน LILAC พื้นที่ใช้สอย 197 ตร.ม. บ้านเลขที่ 99/4 แปลงใหญ่ 91.5 ตร.วา (ใหญ่กว่าหลังอื่นในโครงการ) ติดสโมสรและสระว่ายน้ำส่วนกลา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 197 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 15 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ พระราม 2, ท่าข้าม
      สราญสิริ พระราม 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ท่าข้าม
      ฿70,000/เดือน (฿355/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ พระราม 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 197 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สราญสิริ พระราม 2 บนทำเลของ ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 197 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      ท่าข้าม
      ฿70,000/เดือน (฿355/ตรม.)
      Saransiri Thakam-Rama 2 (สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2)"โครงการ บ้านเดี่ยว สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2" โครงการคุณภาพจาก แสนสิริ ที่พร้อมมอบการใช้ชีวิตอันแสนสะดวกสบาย บนทำเลที่เรียกว่าครบครันรอบด้าน รวมไปถึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 197 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2557
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 24 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางขุนเทียน
      4. ท่าข้าม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของท่าข้าม

      สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      สราญสิริ ท่าข้าม-พระราม 2
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      เซนโทร พระราม 2-พุทธบูชา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2
      คาซ่า เพรสโต้ พระราม 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สราญสิริ พระราม 2
      สราญสิริ พระราม 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในท่าข้าม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ท่าข้าม

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในท่าข้าม

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ท่าข้าม

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ท่าข้าม อยู่ที่ ฿26,500 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ท่าข้าม อยู่ที่ ฿26,500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ท่าข้าม อยู่ที่ ฿352 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ท่าข้าม อยู่ที่ ฿352 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใน ท่าข้าม ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใน ท่าข้าม

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ท่าข้าม ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿25,000 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿16,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 4 ยูนิต) ฿20,500 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 7 ยูนิต) ฿51,400 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿25,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน ท่าข้าม

      ซึ่งประชากรใน ท่าข้าม ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 59,998 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 28,360 คน และผู้หญิง จำนวน 31,638 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 811 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน ท่าข้าม ตกอยู่ในราคาประมาณที่ บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน ท่าข้าม แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน ท่าข้าม

      สำหรับ วิลล่า ใน ท่าข้าม นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5866600 - Iconature Rama 2 – Thiantale ตั้งอยู่ในพื้นที่ ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 157 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5668420 - Saransiri Thakam-Rama 2 ตั้งอยู่ในพื้นที่ ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 197 ตรม. ค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1862734 - Saransiri Rama 2 ตั้งอยู่ในพื้นที่ ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 197 ตรม. ค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน