• เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไทย

      (มี วิลล่า 7,773)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
      3 Bedrooms Grand Luxury on the Hillside in Phuket
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
      ฿850,000/เดือน (฿627/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,355 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 1,355 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าคลอกทาวน์เฮ้าส์, ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
      ป่าคลอกทาวน์เฮ้าส์
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
      ฿905,000/เดือน (฿3,770/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าคลอกทาวน์เฮ้าส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ป่าคลอกทาวน์เฮ้าส์ บนทำเลของ ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
      พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
      ฿1,950,000/เดือน (฿17,700/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกร่าง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 4.58 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 258
      • 259
      • 260
      7,771 - 7,773 จาก 7,773 ยูนิต
      1. ไทย

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย

      ภูเก็ต
      ภูเก็ต
      มี 2,102 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿905K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กรุงเทพมหานคร
      กรุงเทพมหานคร
      มี 1,696 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.5K - ฿800K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงใหม่
      เชียงใหม่
      มี 1,184 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชลบุรี
      ชลบุรี
      มี 651 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿840K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ประจวบคีรีขันธ์
      ประจวบคีรีขันธ์
      มี 605 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สมุทรปราการ
      สมุทรปราการ
      มี 519 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6K - ฿400K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สุราษฎร์ธานี
      สุราษฎร์ธานี
      มี 307 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿700K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นนทบุรี
      นนทบุรี
      มี 221 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿1.95M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปทุมธานี
      ปทุมธานี
      มี 134 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5K - ฿65K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เพชรบุรี
      เพชรบุรี
      มี 120 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿160K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในไทย