• เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน เชียงใหม่

      (มี วิลล่า 1,179)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ศาลากลาง เชียงใหม่, สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ศาลากลาง เชียงใหม่
      สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿120,000/เดือน (฿343/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ศาลากลาง เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ศาลากลาง เชียงใหม่ บนทำเลของ สันผีเสื้อ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเทพประทานพรนิเวศน์, ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      หมู่บ้านเทพประทานพรนิเวศน์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿120,000/เดือน (฿429/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเทพประทานพรนิเวศน์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเทพประทานพรนิเวศน์ บนทำเลของ ท่าศาลา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่, บ้านปง, หางดง, เชียงใหม่
      3 Bedroom Holiday House for Rent in Ban Pong
      บ้านปง, หางดง, เชียงใหม่
      ฿120,000/เดือน (฿240/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      หมู่บ้าน 5.82 กม.
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่, สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
      1 of a Kind Property in San Sai for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿120,000/เดือน (฿353/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 340 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      Seller Financing
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่โป่ง, เชียงใหม่, แม่โป่ง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
      Stunning Pool Villa in Doi Saket For Rent
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      แม่โป่ง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
      ฿125,000/เดือน (฿278/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่โป่ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล แม่โป่ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วัด 0.93 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่, น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      Serene 3 Bedroom Pool Villa with Mountain View for Sale
      น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      ฿150,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿10,900,000 อยู่ในทำ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      น้ำตก 12.05 กม.
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ , แม่สา, แม่ริม, เชียงใหม่
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      แม่สา, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿150,000/เดือน (฿276/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      "Summit Green Valley (ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์)" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูหรา โดดเด่นด้วยทำเลศักยภาพ ที่ตั้งอยู่ในสนามกอล์ฟอันมีชื่อเสียงที่สุดของเชียงใหม่อย่าง "ซัมมิท กรีนวัลเล่ย์" ซึ่งจะตอบโจทย์สำหรับผู้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 544 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
      พิมพ์พิชฎา
      สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
      ฿220,000/เดือน (฿1,640/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา
      [ขาย/เช่า] บ้านแฝดสไตล์ยุโรป โครงการพิมพ์พิชฎา (Pimpichada) สันกลาง-สันกำแพงสัมผัสการใช้ชีวิตระดับพรีเมียมในบ้านสไตล์ Modern Classic กลิ่นอายยุโรป พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด สภาพนางฟ้า พร้อมเข้าอ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2559
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Stunning Pool Villa in Nam Phrae for Rent
      น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      ฿300,000/เดือน (฿1,500/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      น้ำตก 12.05 กม.
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 38
      • 39
      • 40
      1,171 - 1,179 จาก 1,179 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 381 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หางดง
      หางดง
      มี 230 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทราย
      สันทราย
      มี 164 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.9K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันกำแพง
      สันกำแพง
      มี 147 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9K - ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สารภี
      สารภี
      มี 131 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดอยสะเก็ด
      ดอยสะเก็ด
      มี 58 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿125K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ริม
      แม่ริม
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันป่าตอง
      สันป่าตอง
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿40K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่แตง
      แม่แตง
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.9K - ฿40K
      ดูทำเลเพิ่มเติม