เชียงใหม่
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน บ้านแหวน, หางดง
(มี วิลล่า 55)
โรยัล วิว
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿30,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรยัล วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรยัล วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Twin Houses For Sale at Kad Farang At Hang Dong
บ้านแหวน
฿30,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 152 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿30,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿32,000/เดือน
(฿268/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Pool villa at hang Dong
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿35,000/เดือน
(฿252/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บ้านแหวน
฿35,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
บ้านแหวน
฿35,000/เดือน
(฿235/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿37,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿39,900/เดือน
(฿268/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอเรสมา วิลล่า
บ้านแหวน
฿40,000/เดือน
(฿215/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอเรสมา วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเรสมา วิลล่า บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ้านแหวน
ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านแหวน
฿40,000/เดือน
(฿268/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿42,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 3 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿45,000/เดือน
(฿323/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
รายละเอียดบ้าน: สระว่ายน้ำระบบเกลือ 3 ห้องนอน มีห้องนอนชั้นล่าง 3 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น / ห้องทานอาหาร / ห้องครัว แบบเปิดโล่ง ห้องเก็บของใต้บันได ที่จอดรถ 1 คัน รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง เครื่องปรับอากาศครบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โรยัล วิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน
฿45,000/เดือน
(฿57/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรยัล วิว
🏡 Spacious, fully furnished home with a beautiful garden in a peaceful location 📍 Located in Ban Waen Subdistrict, Hang Dong, Chiang Mai ✨ House Features:✔ Fully furnished – Move-in ready!✔ A...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
800 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอเรสมา วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
บ้านแหวน
฿45,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอเรสมา วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเรสมา วิลล่า บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านธารอิงดอย
บ้านแหวน
฿50,000/เดือน
(฿296/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านธารอิงดอย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านธารอิงดอย บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ธารดง ปาร์ค วิว
บ้านแหวน
฿50,000/เดือน
(฿210/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563&...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 19 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านธารอิงดอย
บ้านแหวน
฿52,500/เดือน
(฿476/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านธารอิงดอย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 111 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านธารอิงดอย บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
111 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom House for Rent at Hang Dong
บ้านแหวน
฿59,000/เดือน
(฿297/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿59,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
หมู่บ้าน 0.79 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กาดฝรั่ง วิลเลจ
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านแหวน
฿65,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ
House for rent
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
270 ตรม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ธารดง ปาร์ค วิว
บ้านแหวน
฿65,000/เดือน
(฿262/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
เตาอบ
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Rent – Near Kad Farang Village, Hang Dong
บ้านแหวน
฿65,000/เดือน
(฿363/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เลาจน์ สระว่ายน้ำ
ศาลา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรยัล วิว
บ้านแหวน
฿65,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรยัล วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรยัล วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
290 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรยัล วิว
บ้านแหวน
฿65,000/เดือน
(฿234/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรยัล วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรยัล วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 9 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน
฿75,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
โคมไฟระย้า
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 55 จาก 55 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
หางดง
บ้านแหวน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ้านแหวน
กุลพันธ์ วิลล์ 9
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿75.5K
ดูข้อมูลโครงการ
โรยัล วิว
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿65.4K
ดูข้อมูลโครงการ
ธารดง ปาร์ค วิว
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22.1K - ฿65.4K
ดูข้อมูลโครงการ
เอเรสมา วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿45.3K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านเกล้ารสา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿21.1K
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านธารอิงดอย
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿52.8K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย พาร์ควิลล์ หางดง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35.2K - ฿40.2K
ดูข้อมูลโครงการ
กาดฝรั่ง วิลเลจ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65.4K
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านวิภานีวิว
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านพรรณทิวา วิลล่า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,587
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿65,392
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 23 โครงการ สำหรับวิลล่าในบ้านแหวน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง