• เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ระยอง

      (มี วิลล่า 38)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง, พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿35,000/เดือน (฿195/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง บนทำเลของ พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร๊อคการ์เด้น บีช รีสอร์ท, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ร๊อคการ์เด้น บีช รีสอร์ท
      กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ฿35,000/เดือน (฿117/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร๊อคการ์เด้น บีช รีสอร์ท
      Sand-D House Pool Villa Rayong   - 3 bedrooms with A/C- 2 bathrooms- full furnished- full facilities- full kitchen equipment + refrigerator + microwave + rice cooker- washing machine- car park- p...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ฿35,000/เดือน (฿141/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ร๊อคการ์เด้น บีช รีสอร์ท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ร๊อคการ์เด้น บีช รีสอร์ท บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสั...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเซ็นท์ อเวนิว ระยอง, เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
      เอสเซ็นท์ อเวนิว ระยอง
      เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿45,000/เดือน (฿330/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเซ็นท์ อเวนิว ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสเซ็นท์ อเวนิว ระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 137 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿45,000/เดือน (฿197/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง บนทำเลของ พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ, พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ
      พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿70,000/เดือน (฿201/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ บนทำเลของ พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      วีไอพี เชน รีสอร์ท
      เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿80,000/เดือน (฿730/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำนักทอง, ระยอง, สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง
      Spacious Home into a Unique Venture
      สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿100,000/เดือน (฿335/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำนักทอง, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สำนักทอง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      Electricity
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 38 จาก 38 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของระยอง

      เมืองระยอง
      เมืองระยอง
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.53K - ฿100K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านฉาง
      บ้านฉาง
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12.1K - ฿70.3K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แกลง
      แกลง
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿35.2K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปลวกแดง
      ปลวกแดง
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.03K - ฿8.03K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในระยอง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group