เชียงใหม่
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน คลองหลวง, ปทุมธานี
(มี วิลล่า 39)
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿22,000/เดือน
(฿35/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
บ้านเดี่ยวให้เช่า มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ หมู่บ้านกฤษดา แกรนด์ปาร์ค (โครงการติดถนนใหญ่ พหลโยธิน) รายละเอียด - บ้านเดี่ยว ขนาด 70 ตร.ว , 154 ตร.ม - 3 ห้องนอน 2...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คลองหลวงเมืองใหม่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง
฿27,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คลองหลวงเมืองใหม่
ปล่อยเช่า อาคารพาณิชย์ใกล้ตลาดไท กว้าง 9เมตร ลึก 14เมตร มี สามชั้นและ ดาดฟ้า(มีหลังคา) ดาดฟ้า กว้าง 30เมตร ลึก 9เมตรมี สามห้องนอน สองห้องน้ำ หนึ่งห้องครัว และ หนึ่งห้องเก็บของ รวมทั้งชั้น1 จะมีระเบียง...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
540 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง
฿30,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 121 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โมดิซ อาวองการ์ด
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿30,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมดิซ อาวองการ์ด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมดิซ อาวองการ์ด บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แบบ High Rise
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง
฿30,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
ให้เช่าบ้านเดี่ยว The Plant Rangsit-Klong 2 บ้านสวย บรรยากาศร่มรื่น ใกล้สโมสร ทำเลดีเข้า–ออกสะดวก เหมาะสำหรับครอบครัว ทำเลโครงการ • ใกล้ทางเข้าโครงการ เดินทางสะดวก • ใกล้สโมสร ฟิ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿35,000/เดือน
(฿187/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿38,000/เดือน
(฿267/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 143 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿49,000/เดือน
(฿331/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 149 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿49,000/เดือน
(฿331/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 39 จาก 39 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
คลองหลวง
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของคลองหลวง
คลองหนึ่ง
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.05K - ฿49.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสอง
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.1K - ฿30.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสาม
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.04K - ฿20.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองห้า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.1K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในคลองหลวง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง