• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT
          • บ้านเดี่ยว
          • คอนโด
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT
      • เช่า
        • มีให้เช่าในChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT
          • บ้านเดี่ยว
          • คอนโด
          • ทาวน์เฮ้าส์
          • ร้านขายของ
        • ตลาดอสังหาฯ ในChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT
      • ขาย
        • Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT
          • เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT, เทศบาลนครปากเกร็ด

      (มี วิลล่า 3)

      เปิดแผนที่
      ศราวัณ วิลล์
      มีวิลล่า 1
      ภัทร โมทาวน์
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์, บางพูด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์, บางพูด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์, บางพูด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์, บางพูด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์, บางพูด
      ภัทร โมทาวน์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางพูด
      ฿34,000/เดือน (฿89/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัทร โมทาวน์
      3-storey corner townhome by the water, newly renovated 2025, spacious multi-purpose layout ideal for home office / studio / livingLand: 37.2 sq.wah | Usable area: 380 sq.m. | 3 BR | 4 BA | 1 kitchenWi...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 0.83 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด
      For sale/rent: Newly renovated 2-story detached house near Central Pakkret.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางตลาด
      ฿90,000/เดือน (฿598/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ ทำเลทองแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใกล้รถไฟฟ้า สถานที่ใกล้เคียง : ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี รายละเอียดบ้าน - ขนาดที่ดิน: 66 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย: 150 ตร.ม. - ฟังก์ชั่น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์, บางตลาด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์, บางตลาด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์, บางตลาด
      ศราวัณ วิลล์
      บางตลาด
      ฿26,000/เดือน (฿130/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศราวัณ วิลล์
      ให้เช่าบ้านเดี่ยว2ชั้น 72ตารางวา 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก  ห้องครัว แอร์5เครื่อง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ อยู่ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใกล้ห้างเซ็นทรัล ,เมืองทองธานี,ห้าแยกปากเกร็ด, ศูนย์ราชการและสถาน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 0.52 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. เทศบาลนครปากเกร็ด
      5. Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      ศราวัณ วิลล์
      ศราวัณ วิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภัทร โมทาวน์
      ภัทร โมทาวน์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿33.9K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในChaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT อยู่ที่ ฿21,900 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT อยู่ที่ ฿21,900 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT อยู่ที่ ฿200 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT อยู่ที่ ฿200 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ Chaeng Wattana-Pak Kret 28 MRT