เชียงใหม่
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ มาบประชัน, โป่ง
(มี วิลล่า 66)
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 3 Bedrooms Pool Villa for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
โป่ง
฿95,000/เดือน
(฿283/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
335 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 21 พ.ค. 2572
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไวน์ยาร์ด เฟส2
โป่ง
฿100,000/เดือน
(฿525/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไวน์ยาร์ด เฟส2
หากคุณกำลังมองหาพูลวิลล่าตากอากาศที่เน้นความหรูหราทันสมัย ขอแนะนำให้คุณได้รู้จักกับ The Vineyard Phase 2 เดอะวินยาร์ด เฟส 2 โครงการที่ออกแบบมาในสไตล์โมเดิร์นร่วมสมัย วิลล่าแต่ละยูนิตมีขนาดตั้งแต่ 3-4...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซีโดน่า วิลล่า 1
อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
โป่ง
฿110,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอท มาเบลล่า
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
โป่ง
฿120,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เลค พูล วิลล่า
โป่ง
฿135,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 ซึ่งคุณส...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
โป่ง
฿135,000/เดือน
(฿486/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
Rent / Pool Villa / Dark Side Pong Pet policy Pet-friendly Dog Rental Price 135,000 Baht Bedroom 3 Rooms Land Size 150 Sqw. Amenlities Have
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
277 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 66 จาก 66 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
โป่ง
มาบประชัน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมาบประชัน
ภัทรา วิลเลจ
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เอสพี วิลเลจ 5
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿84.8K
ดูข้อมูลโครงการ
เบญวดีรีสอร์ท
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ภัททาเลต 1
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27.9K - ฿29.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โชคชัย วิลเลจ 10
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
นทีกานต์ ปาร์ค วิว
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.9K - ฿37.9K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสิริศา 16
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿135K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
กรีน ฟิล วิลล่า 1
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม เลค วิลล์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿58.9K - ฿94.8K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในมาบประชัน
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในมาบประชัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง