• เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร

      (มี วิลล่า 37)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ สาทร, ช่องนนทรี, ยานนาวา
      เดอะ ลอฟท์ สาทร
      ช่องนนทรี, ยานนาวา
      ฿100,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ สาทร
      The Lofts Sathorn (เดอะ ลอฟท์ สาทร)เปิดประสบการณ์ใหม่ไปกับเดอะ ลอฟท์ สาทร ที่พักตากอากาศจำนวนเพียง 25 ยูนิต ออกแบบมาอย่างสร้างสรรค์และเป็นเอกลักษณ์ที่ไม่เหมือนใคร ผสมผสานกับแนวร่วมสมัยและการสรรค์สร้าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 1.24 กม.
      BTS 2.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร, บางโพงพาง, ยานนาวา
      Ultra-Modern Luxury: DEMI Sathu 49 with Private Lift
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บางโพงพาง, ยานนาวา
      ฿130,000/เดือน (฿650/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      บางโพงพาง, ยานนาวา
      ฿130,000/เดือน (฿371/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร
      ด่วน ใกล้หมดแล้ว!!! ให้เช่าอาคารพาณิชย์ใหม่ระยะยาว 30ปี (จดสิทธิการเช่าที่กรมที่ดิน) ราคาพิเศษ!! แห่งเดียวริมถนนรัชดาภิเษกพระราม3 ที่ตั้ง: อาคารพาณิชย์ใจกลางเมือง อยู่ติดริมถนนใหญ่ ถนนรัชดาภิเษกพระราม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BRT 0.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชั้นลอย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49, บางโพงพาง, ยานนาวา
      เดมี สาธุ 49
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางโพงพาง, ยานนาวา
      ฿130,000/เดือน (฿650/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดมี สาธุ 49 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 30 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร, ช่องนนทรี, ยานนาวา
      Townhouse in Yen Akat Rd.
      ช่องนนทรี, ยานนาวา
      ฿150,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BRT 1.05 กม.
      วิวเมือง
      Office
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดมี สาธุ 49
      บางโพงพาง, ยานนาวา
      ฿150,000/เดือน (฿707/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 212 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดมี สาธุ 49 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 212 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3, บางโพงพาง, ยานนาวา
      เดอะ พาโน พระราม3
      บางโพงพาง, ยานนาวา
      ฿180,000/เดือน ฿230,000 /เดือน (฿397/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 453 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาโน พระราม3 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 453 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 37 จาก 37 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ยานนาวา

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของยานนาวา

      ช่องนนทรี
      ช่องนนทรี
      มี 29 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางโพงพาง
      บางโพงพาง
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿180K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ ลอฟท์ สาทร
      ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      ฿99,967 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      รอยัล ริเวอร์ เพลส
      บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      ฿279,908 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      บ้าน นนทรี
      ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      ฿14,995 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      เดอะ ทรีส์ สาทร
      ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      ฿149,951 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 34 โครงการ สำหรับวิลล่าในยานนาวา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง