• เชียงใหม่

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ดอกไม้, ประเวศ

      (มี วิลล่า 131)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2, ดอกไม้
      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿65,000/เดือน (฿485/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 134 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿65,000/เดือน (฿533/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      เช่า / ขาย บ้านทาวน์โฮม อินดี้ บางนา-รามคำแหง 2  ไกล้ Mega Bangba , Foodie Market , ตลาดนัดราม  บ้านตำแหน่งพิเศษ มีสวนหลังบ้านส่วนตัว วิวโล่ง ไม่อึดอัด ตั้งอยู่ใจกลางของหมู่บ้าน ใกล้ส่วนกลาง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 122 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2, ดอกไม้
      อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿65,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      For rent Baan Anya Bangna Ramkhamhaeng 2   House facing south (Wind blows in all year long) Located next to a large garden. There is privacy and a view of big trees. You can walk to the clubhouse...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 163 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿68,000/เดือน (฿405/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      หน้าต่างผนังกระจก
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2, ดอกไม้
      อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿70,000/เดือน (฿280/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ยิมส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม บางนา-วงแหวน, ดอกไม้
      เดอะ ปาล์ม บางนา-วงแหวน
      ดอกไม้
      ฿70,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ปาล์ม บางนา-วงแหวน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ปาล์ม บางนา-วงแหวน บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      ดอกไม้
      ฿70,000/เดือน (฿343/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 204 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 204 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi, ดอกไม้
      เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi
      ดอกไม้
      ฿75,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสาม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร, ดอกไม้
      Townhouse Office for Rent in Bangna
      ดอกไม้
      ฿120,000/เดือน (฿55/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,200 ตรม. อยู่ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 2,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สวนสาธารณะ 1.85 กม.
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา บางนา - วงแหวน, ดอกไม้
      มัณฑนา บางนา - วงแหวน
      ดอกไม้
      ฿140,000/เดือน (฿1,850/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา บางนา - วงแหวน
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่สังคมที่พร้อมเพื่อวันนี้และอนาคตเพื่อความสุขที่มีได้ทุกวัน…ที่นี่ Mantana Bangna - Wongwaen (มัณฑนา บางนา-วงแหวน) โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้นดีไซน์สวยที่ออกแบบทุกองค์ประกอบในโครงการภาย...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 75.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ดอกไม้

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2, ดอกไม้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2, ดอกไม้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2, ดอกไม้
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2, ดอกไม้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2, ดอกไม้
      บลูลากูน 2
      ดอกไม้
      ฿160,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลูลากูน 2
      Blue Lagoon 2 (บลูลากูน 2)สัมผัสนิยามใหม่แห่งการใช้ชีวิตที่ "Blue Lagoon 2 (บลูลากูน 2)" โครงการบ้านเดี่ยว สูง 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นที่ให้คุณได้ใช้ชีวิตบนทำเลที่เพียบพร้อมที่สุดท่ามกลางธรรมชาติในอ้อมกอ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 131 จาก 131 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ประเวศ
      4. ดอกไม้

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของดอกไม้

      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      อินดี้ บางนา รามคำแหง 2
      มี 38 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
      อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2
      มี 27 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿39K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
      อินดี้ 2 บางนา รามคำแหง 2
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มัณฑนา อ่อนนุช-วงแหวน
      มัณฑนา อ่อนนุช-วงแหวน
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿38K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านกลางเมือง สวนหลวง
      บ้านกลางเมือง สวนหลวง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿34K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      อัญญ่า บางนา รามคำแหง 2
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K - ฿68K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โกลเด้น ทาวน์ 3 บางนา-สวนหลวง
      โกลเด้น ทาวน์ 3 บางนา-สวนหลวง
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿24K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลูลากูน บางนา-ตราด กม.8
      บลูลากูน บางนา-ตราด กม.8
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿38K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มัณฑนา อ่อนนุช-วงแหวน 3
      มัณฑนา อ่อนนุช-วงแหวน 3