เชียงใหม่
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
(มี วิลล่า 42)
หมู่บ้านธันธวัช
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿45,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านธันธวัช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านธันธวัช บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 1.9 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 15 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Rent in Soi Bearing 9
อัพเดทล่าสุด 19 ชั่วโมงที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿45,000/เดือน
฿50,000 /เดือน
(฿86/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
520 ตรม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 19 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Detached House for Rent – Sukhumvit 68
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿45,000/เดือน
(฿236/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 15 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลอฟท์ เลนด์ ลาซาล
บางนา, บางนา
฿48,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลอฟท์ เลนด์ ลาซาล
Loft Lane Lasalle For Rent (Sukhumvit 105) -New luxury town home has 4 storeys with total space 240 sqm. -3 bedrooms, 5 bathrooms -2 multi-purpose room -2 parking lots -2...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.53 กม.
BTS 4.5 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 10 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนภาลัย
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿55,000/เดือน
(฿219/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านนภาลัย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านนภาลัย บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 0.76 กม.
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom vintage house for rent at Bang na
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿60,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2523 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2523
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single House Private Garden in Bangna
บางนา, บางนา
฿60,000/เดือน
(฿171/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 0.45 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นาราโบทานิค ศรีนครินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿65,000/เดือน
(฿350/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาราโบทานิค ศรีนครินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 185 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นาราโบทานิค ศรีนครินทร์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
185 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิทธารมย์ รีเจ้นท์
บางนา, บางนา
฿70,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สิทธารมย์ รีเจ้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิทธารมย์ รีเจ้นท์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.5 กม.
BTS 4.53 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เดอะ ซิตี้ สุขุมวิท - บางนา
บางนา, บางนา
฿70,000/เดือน
฿80,000 /เดือน
(฿304/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ สุขุมวิท - บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ สุขุมวิท - บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับวิลล่าทุกยูนิตที่คุณสนใจ
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางนา
บางนา, บางนา
฿75,000/เดือน
(฿340/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ สุขุมวิท - บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
220 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข
บางนา, บางนา
฿80,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
70.40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 2.17 กม.
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
เพดานสูงสองชั้น
หน้าต่างผนังกระจก
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 42 จาก 42 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางนา
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของบางนา
บางนา
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿79.8K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในบางนา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง