• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร

      (มี วิลล่า 1)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร, บางกระเจ้า
      ็House for rent in Samut Sakhon
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางกระเจ้า
      ฿10,000/เดือน (฿176/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 57 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 57 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรสาคร
      3. เมืองสมุทรสาคร
      4. บางกระเจ้า

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในบางกระเจ้า

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในบางกระเจ้า คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บางกระเจ้า

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบางกระเจ้า

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางกระเจ้า

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางกระเจ้า อยู่ที่ ฿10,100 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางกระเจ้า อยู่ที่ ฿10,100 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางกระเจ้า อยู่ที่ ฿176 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางกระเจ้า อยู่ที่ ฿176 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน บางกระเจ้า ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน บางกระเจ้า

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางกระเจ้า ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿10,100

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน บางกระเจ้า

      ซึ่งประชากรใน บางกระเจ้า ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 11,095 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 5,346 คน และผู้หญิง จำนวน 5,749 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 326 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน บางกระเจ้า ตกอยู่ในราคาประมาณที่ บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน บางกระเจ้า แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน บางกระเจ้า

      สำหรับ วิลล่า ใน บางกระเจ้า นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา