• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน สมุทรสาคร

      (มี วิลล่า 8)

      เปิดแผนที่
      เมืองสมุทรสาคร
      มีวิลล่า 4
      กระทุ่มแบน
      มีวิลล่า 4
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร, สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      not-set
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      ฿11,000/เดือน (฿92/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร
      ทาวเฮ้าส์ให้เช่าสภาพใหม่ 321/316 ม.วิลลาจจิโอ ซ. 26 ซอยสวนหลวง ถ.พุทธสาคร ต.สวนหลวง อ.กระทุ่มแบน สมุทรสาคร สถานที่ใกล้เคียง ห่างจากสี่แยกนครเกษม 5 ก.ม. บ้านห่างจาก ถ.พุทธสาคร 900 ม. 20 ตรว.หน้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      Townhouse for Rent in Suan Luang
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      ฿11,000/เดือน (฿111/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร
      ทาวเฮ้าส์ให้เช่าสภาพใหม่ 321/316 ม.วิลลาจจิโอ ซ. 26 ซอยสวนหลวง ถ.พุทธสาคร ต.สวนหลวง อ.กระทุ่มแบน สมุทรสาคร สถานที่ใกล้เคียง ห่างจากสี่แยกนครเกษม 5 ก.ม. บ้านห่างจาก ถ.พุทธสาคร 900 ม. 20 ตรว.หน้ากว้าง 5...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      มหาวิทยาลัย 5.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      รีโนเวทห้องน้ำใหม่
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศวิลล่าให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล สมุทรสาคร
    • วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร, บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร, บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      ดูรูปทั้งหมด
      ็House for rent in Samut Sakhon
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      ฿10,000/เดือน (฿176/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 57 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 57 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านดีบางโทรัด, บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      บ้านดีบางโทรัด
      บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      ฿7,500/เดือน (฿76/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านดีบางโทรัด
      ✨ทาวน์โฮม 2 ชั้น ปล่อยเช่า✨ 🏡 โครงการ บ้านดีบางโทรัด ติด ถ.พระราม 2 ไม่ต้องเข้าซอย (เจ้าของให้เช่าเอง) 🌟 จุดเด่น ✅ ภายในสภาพดีเยี่ยม พร้อมเข้าอยู่ / พร้อมปล่อยเช่าได้ทันที ✅ เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิราวิลล์ เอกชัย-โพธิ์แจ้, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      นิราวิลล์ เอกชัย-โพธิ์แจ้
      บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      ฿6,000/เดือน (฿48/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิราวิลล์ เอกชัย-โพธิ์แจ้
      ขาย/ให้เช่า ทาวเฮาส์ หมู่บ้านนิราวิลล์ โพธิ์แจ้ อยู่ด้านหน้า ระหว่าง เฟส 1 กับ เฟส 2 บ้านเลที่ 18/6 ต.บางน้ำจืด อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 18.5 ต.ร.ว. ทำเลดี - ใกล้ 7-11 - อยู่ตรงข้า...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสวยริมธาร 8 พุทธมณฑล สาย 4, สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      บ้านสวยริมธาร 8 พุทธมณฑล สาย 4
      สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      ฿10,000/เดือน (฿46/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสวยริมธาร 8 พุทธมณฑล สาย 4
      บ้านเดี่ยวในโครงการบ้านสวยริมธาร 8 หน้าหมู่บ้านติดถนนพุทธสาคร เดินทางสะดวก  ใกล้ ตลาดกระทุ่มแบน ถนนพุทธมณฑล สายสี่ สายห้า อ้อมน้อย หนองแขม ศาลายา ระบบรักษาความปลอดภัยดี่เยี่ยม มี CCTV ของทางโครงก...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2551
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      ฟรี Wifi
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปริญญาฉัตร 2 พุทธมณฑลสาย 4, เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      ปริญญาฉัตร 2 พุทธมณฑลสาย 4
      เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
      ฿12,000/เดือน (฿189/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปริญญาฉัตร 2 พุทธมณฑลสาย 4
      ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ถนนพุทธมณฑลสาย4 - สาย5 ซ.กระทุ่มล้ม27 หมู่บ้านปริญฉัตร2 ติดริมถนนซอย ใกล้เซ็นทรัลศาลายา มหาวิทยาลัยมหิดล ฯลฯ  รายละเอียด ทาวน์โฮม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องทำงาน 1 ห...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
      ฿7,500/เดือน (฿42/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านดีบางโทรัด
      ขอสัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปีคับ  รวมค่าส่วนกลางแล้วค่ะทั้งนี้ ขอมัดจำล่วงหน้า 1 เดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรสาคร

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรสาคร

      เมืองสมุทรสาคร
      เมืองสมุทรสาคร
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.04K - ฿10.1K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กระทุ่มแบน
      กระทุ่มแบน
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10.1K - ฿12.1K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในสมุทรสาคร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในสมุทรสาคร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน สมุทรสาคร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในสมุทรสาคร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สมุทรสาคร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สมุทรสาคร อยู่ที่ ฿12,100 ค่าเช่าเฉลี่ยใน สมุทรสาคร อยู่ที่ ฿12,100 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สมุทรสาคร อยู่ที่ ฿1,170 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สมุทรสาคร อยู่ที่ ฿1,170 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน สมุทรสาคร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน สมุทรสาคร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สมุทรสาคร ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿3,520 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 8 ยูนิต) ฿9,430 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 16 ยูนิต) ฿26,500 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 10 ยูนิต) ฿27,600 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿35,200

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน สมุทรสาคร

      ด้วย สมุทรสาคร เป็นจังหวัดขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 856 ตารางกิโลเมตร และมีแค่ 3 อำเภอ เท่านั้น ซึ่งประชากรใน สมุทรสาคร ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 584,703 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 282,258 คน และผู้หญิง จำนวน 302,445 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 683 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ วิลล่า ใน สมุทรสาคร ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿146,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาวิลล่าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดวิลล่าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿9,310,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากวิลล่านี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากวิลล่า ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 3 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน สมุทรสาคร

      สำหรับ วิลล่า ใน สมุทรสาคร นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5352836 - Niraville Ekachai-Pojae ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 127 ตรม. ค่าเช่า ฿6,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1994906 - I Leaf Town Rama 2 Km.18 ตั้งอยู่ในพื้นที่ พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 117.60 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1418410 - Baan Lalin in The Park Rama 2-Ekachai ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ค่าเช่า ฿17,500 ต่อเดือน