• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน วิชิต, เมืองภูเก็ต

      (มี วิลล่า 35)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      เอวา ทาวน์
      วิชิต
      ฿45,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์
      Eva Town (เอวา ทาวน์) ที่สุดแห่งความสมบูรณ์แบบของการพักอาศัยในย่านใจกลางเมืองภูเก็ต สะดวกสบายด้วยการเดินทางที่สามารถเข้า-ออกโครงการได้จากหลายเส้นทาง เช่น ถนนเจ้าฟ้าตะวันตก ถนนเจ้าฟ้าสวนหลวง และถนนเจ้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5, วิชิต
      เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5
      วิชิต
      ฿50,000/เดือน (฿206/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 243 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5 บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553&n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 243 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ดาดฟ้า
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์, วิชิต
      เอวา ทาวน์
      วิชิต
      ฿50,000/เดือน (฿481/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอวา ทาวน์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 104 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      2 Bedrooms 2 Bathrooms Large Garden in Chalong
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วิชิต
      ฿65,000/เดือน (฿295/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.17 กม.
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต, วิชิต
      House for Rent at Hill Gemini Phuket
      วิชิต
      ฿130,000/เดือน (฿371/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 35 จาก 35 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. วิชิต

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวิชิต

      เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5
      เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 5
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต วิลล่า 5
      ภูเก็ต วิลล่า 5
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านมณีคราม จอมทองธานี
      บ้านมณีคราม จอมทองธานี
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษาวิลล์ เจ้าฟ้า-เทพอนุสรณ์
      พฤกษาวิลล์ เจ้าฟ้า-เทพอนุสรณ์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอวา ทาวน์
      เอวา ทาวน์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต วิลล่า 3
      ภูเก็ต วิลล่า 3
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿23K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต วิลล่า แคลิฟอร์เนีย
      ภูเก็ต วิลล่า แคลิฟอร์เนีย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านติวราธานี
      บ้านติวราธานี
      มี 1 ยูนิต