• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ราไวย์, เมืองภูเก็ต

      (มี วิลล่า 129)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคป ราไวย์ วิลล่า, ราไวย์
      เคป ราไวย์ วิลล่า
      ราไวย์
      ฿150,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคป ราไวย์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคป ราไวย์ วิลล่า บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2558 ซ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ราไวย์
      ฿150,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคป ราไวย์ วิลล่า
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า, ราไวย์
      ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      ราไวย์
      ฿150,000/เดือน (฿576/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 260 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 16 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว, ราไวย์
      ในหานบ้านบัว
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿150,000/เดือน (฿841/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว
      ยกระดับที่พักอาศัยไปกับวิลล่าในฝัน Nai Harn Baan Bua วิลล่าสไตล์บาหลี ที่นำเสน่ห์ของสไตล์ทรอปิคอลอันหรูหรา ด้วยฟังก์ชันการใช้งานที่ทันสมัย แบบครบครัน เพิ่มความสะดวกสบายในการใช้ชีวิต สไตล์รีสอร์ท ตกแต่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.69 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 2 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ กรีนส์ เฟส 2, ราไวย์
      เดอะ กรีนส์ เฟส 2
      ราไวย์
      ฿150,000/เดือน (฿748/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ กรีนส์ เฟส 2
      The Greens Phase 2: ชุมชนที่อยู่อาศัยระดับพรีเมี่ยมในภูเก็ต The Greens Phase 2 เป็นโครงการพัฒนาที่อยู่อาศัยระดับพรีเมี่ยม ตั้งอยู่เพียง 3.4 กิโลเมตรจากหาดกะตะ มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่ทันสมัยและหรูห...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      อินสปาย วิลล่า
      ราไวย์
      ฿220,000/เดือน (฿1,640/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า
      พูลวิลล่าสุดหรูสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล ที่ให้คุณได้สัมผัสกับธรรมชาติได้อย่างเต็มอิ่ม มีความสุขได้อย่างเต็มที่ในทุก ๆ วัน หลีกหนีความวุ่นวายด้วยการมาพักผ่อนที่ Inspire Villas (อินสไปร์ วิลลา) ด้วยการตกแต...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.84 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค, ราไวย์
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      ราไวย์
      ฿220,000/เดือน (฿1,020/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค
      ราไวย์ วีไอพี วิลล่า & คิดส์ พาร์ค (Rawai VIP Villas & Kids Park) มอบที่พักสุดพิเศษให้คุณกับครอบครัวได้ใช้เวลาพักผ่อนร่วมกันในวิลล่าที่สุดแสนทันสมัย พร้อมสระว่ายน้ำกลางแจ้ง มีให้เลือกหลากหลายข...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 215 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า, ราไวย์
      อินสปาย วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿280,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินสปาย วิลล่า
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.84 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า, ราไวย์
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า, ราไวย์
      คริสตัล วิลล่า
      ราไวย์
      ฿560,000/เดือน (฿279,000/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คริสตัล วิลล่า
      Crystal Villas (คริสตัล วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรู ที่ตั้งอยู่ในพื้นที่สุดไพรเวท พร้อมด้วยวิวเนินเขา ท่ามกลางบรรยากาศที่เงียบสงบ ซึ่งสามารถเชื่อมต่อไปยังชายหาดที่มีชื่อเสียงได้หลายแห่ง ไม่ว่าจะเป็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 2 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.72 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 129 จาก 129 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของราไวย์