เชียงใหม่
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน เทพกระษัตรี, ถลาง
(มี วิลล่า 125)
เทพกระษัตรี
฿120,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายันธารา
สัมผัสการพักอาศัยอย่างเหนือระดับใกล้ชิดธรรมชาติไปกับ Layan Tara (ลายัน ธารา) โครงการที่จะสร้างความประทับใจในวันพักผ่อนให้กับคุณ ด้วยพูลวิลล่ากว้างขวาง พื้นที่ห้องนั่งเล่นที่เปิดโล่ง ล้อมรอบด้วยสวนหย่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4 กม.
สร้างเสร็จ 2559
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัญชัน ฟลอร่า
เทพกระษัตรี
฿150,000/เดือน
(฿469/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สถานะการเช่า: 10 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัญชัน ฟลอร่า
เทพกระษัตรี
฿150,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 328 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
328 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 26 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัญชัน ฟลอร่า
เทพกระษัตรี
฿188,500/เดือน
(฿575/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 328 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญชัน ฟลอร่า บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
328 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุขภิรมย์
ประกาศเมื่อ 21 ชั่วโมงที่แล้ว
เทพกระษัตรี
฿336,000/เดือน
(฿3,360/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสุขภิรมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสุขภิรมย์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
ทีวี
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 125 จาก 125 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เทพกระษัตรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเทพกระษัตรี
อนันดา เลค วิว
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
ลายันธารา
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿75K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
อีสต์ บางเทาวิลล์
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
ซันไรซ์ การ์เด้น
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ คีรี วิลล่า
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿90K - ฿110K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอ ปาล์ม พูล วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
บีเค วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K - ฿40K
ดูข้อมูลโครงการ
พนาสนธิ์ การ์เด้น โฮม ถลาง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
อัญชัน ฟลอร่า
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿188K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเทพกระษัตรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แขนน พูล วิลล่า
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿99,967
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿144,952
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เพก้า เอสเตท วิลล่าส์
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿179,941
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
โบทานิก้า เดอะเรสซิเดนซ์ (เฟส 4)
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต