• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดวงอมาตย์, นาเกลือ

      (มี วิลล่า 3)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า รายา
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      2 Bedroom townhouse near wongamat beach
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿40,000/เดือน (฿443/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2523 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2523
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา, นาเกลือ
      วิลล่า รายา
      นาเกลือ
      ฿80,000/เดือน (฿1,060/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า รายา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า รายา บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Beautiful Pool Villa near Wong Amat Beach
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿60,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      Seller Financing
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. หาดวงอมาตย์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดวงอมาตย์

      วิลล่า รายา
      วิลล่า รายา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿79.8K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในหาดวงอมาตย์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในหาดวงอมาตย์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน หาดวงอมาตย์

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในหาดวงอมาตย์

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ หาดวงอมาตย์

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดวงอมาตย์ อยู่ที่ ฿54,900 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ หาดวงอมาตย์ อยู่ที่ ฿54,900 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดวงอมาตย์ อยู่ที่ ฿617 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ หาดวงอมาตย์ อยู่ที่ ฿617 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ หาดวงอมาตย์ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ หาดวงอมาตย์