• เชียงใหม่

      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ตะเคียนเตี้ย, พัทยา

      (มี วิลล่า 1)

      เปิดแผนที่
      บ้านเนินน้ำ
      มีวิลล่า 1
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านเนินน้ำ, ตะเคียนเตี้ย
      บ้านเนินน้ำ
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ตะเคียนเตี้ย
      ฿16,500/เดือน (฿55/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านเนินน้ำ
      2-storey detached house for rent, Baan Nen Nam project, next to the lake & Mountain. The project is located between Laem Chabang and Pattaya. (Not next to the sea, but next to a reservoir) Water d...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      คนดูแลสวน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. ตะเคียนเตี้ย

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตะเคียนเตี้ย

      บ้านเนินน้ำ
      บ้านเนินน้ำ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16.5K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในตะเคียนเตี้ย

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในตะเคียนเตี้ย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ตะเคียนเตี้ย

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในตะเคียนเตี้ย

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ตะเคียนเตี้ย

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ตะเคียนเตี้ย อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ตะเคียนเตี้ย อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ตะเคียนเตี้ย อยู่ที่ ฿189 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ตะเคียนเตี้ย อยู่ที่ ฿189 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ตะเคียนเตี้ย ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 1 ยูนิตใน ตะเคียนเตี้ย

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ตะเคียนเตี้ย ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿16,500 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 7 ยูนิต) ฿26,300 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 4 ยูนิต) ฿78,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿40,000