• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร
          • เชียงใหม่

      ร้านขายของ พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร, วัดกัลยาณ์

      (มี ร้านขายของ 5)

      เปิดแผนที่
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร, วังบูรพาภิรมย์
      Commercial Building for Sale near MRT Sam Yot
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วังบูรพาภิรมย์
      ฿45,000/เดือน (฿159/ตรม.)
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร
      🏢 Commercial Building for Sale / Rent – Prime City Location near MRT Sam Yot A well-located commercial building in the heart of the city, just steps away from MRT Sam Yot. Surrounded by sh...
      Details:
      5 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 282.76 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2572
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร, จักรวรรดิ
      Commercial Building for Rent – Heart of Chinatown
      จักรวรรดิ
      ฿60,000/เดือน (฿374/ตรม.)
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2523 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี...
      Details:
      5 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2523
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร, จักรวรรดิ
      5-Storey Shophouse for Rent on Anuwong Road
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      จักรวรรดิ
      ฿65,000/เดือน (฿216/ตรม.)
      ร้านขายของ 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ตลาด 0.37 กม.
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 22 มี.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร, จักรวรรดิ
      📍 High-Potential Commercial Space for Rent – Yaowarat Road
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      จักรวรรดิ
      ฿79,000/เดือน (฿737/ตรม.)
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bathroom(s) 107 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2513
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Shophouse for Rent Near MRT Sam Yot and Wat Mongkorn
      จักรวรรดิ
      ฿100,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ตลาด 0.37 กม.
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับร้านขายของทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ธนบุรี
      4. วัดกัลยาณ์
      5. วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในวัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับร้านขายของในวัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในวัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร อยู่ที่ ฿64,800 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร อยู่ที่ ฿64,800 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร อยู่ที่ ฿386 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร อยู่ที่ ฿386 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใกล้ วัดกัลยาณมิตรวรมหาวิหาร