เชียงใหม่
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน ไทย
(มี ร้านขายของ 46)
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse 2 private rooms 2 bathrooms in the city for rent
ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿252/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Mueang Nakhon Pathom
พระปฐมเจดีย์, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระปฐมเจดีย์, นครปฐม
ให้เช่าที่ดิน + ร้าน ทำเลทองกลางเมืองนครปฐม (ติดรั้วโรงแรมเวล) พร้อมเปิดกิจการได้ทันที ซอยราชวิถี 23 ต.พระปฐมเจดีย์ อ.เมือง นครปฐม มีทั้งโซน Indoor และ Outdoor พร้อมที่จอดรถกว้างขวางจอดรถได้ประมาณ 10...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานีรถไฟ 29.71 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent near Pradit Manutham road
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000/เดือน
(฿196/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลับพลา, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าตึกแถว ใกล้กับถนนประดิษฐ์-มนูธรรม ขนาดที่ดิน 24 ตารางวา จำนวน 3.5 ชั้น จำนวนห้องนอน 2 ห้อง จำนวนห้องนำ้ 3 ห้อง มีแอร์ 1 ห้อง พื้นที่ใช้สอย 180 ตารางเมตร ไม่รับร้านอาหาร , โรงเรียนสอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent Near Mengjai Intersection
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿39,000/เดือน
(฿127/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 308 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿39,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
308 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.86 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent Mahachak Road (Near Chinatown, Bangkok)
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent – Mahachak Road (Near Chinatown, Bangkok)
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿226/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Fully Renovated Shophouse for Rent in Yan Nawa
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿302/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BRT 0.2 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building Near Dusit D2 for Rent
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿302/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
ท่าฉลอม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าฉลอม, สมุทรสาคร
ทำเลที่ตั้ง ท่าจีนสมุทรสาคร ทางไปท่าฉลอมเมืองเก่าแก่ ที่มีสามล้อถีบโบราณ ท่าเรือข้ามฟากท่าฉลอม-มหาชัย พื้นที่ใช้สอยประมาณ 1,000 ตรม. บรรยากาศดีมาก ติดริมแม่น้ำท่าจีน ติ...
Details:
2
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 22.88 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ห้องแม่บ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Suksawat
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 132 ตรม. อยู่ในทำเล ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
ดูรูปทั้งหมด
5 Story Shophouse for Rent 358 SQM Prime Location Near
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 358 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
358 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.3 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space for Rent 100 Parking Space in Rawai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿100,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 850 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
2
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent near Donki Mall Ekkamai
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿100,000/เดือน
(฿1,680/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ทำเลดีบนถนนเอกมัย ระหว่างซอย 10-12 ริมถนน ใกล้ห้าง Donki สี่แยกกลางเอกมัย ระบบนํ้าไฟ พร้อมใช้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.18 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2578
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Ekkamai
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿100,000/เดือน
(฿402/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in Sukhumvit Soi 39 for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿563/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿280,000 ต่อเดื...
Details:
2
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent at surawong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿300,000/เดือน
(฿755/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 46 จาก 46 ยูนิต
ไทย
ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.95K - ฿302K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿29.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿25.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระนครศรีอยุธยา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.2K - ฿101K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บุรีรัมย์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.04K - ฿12.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระบี่
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30.2K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,587
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,090
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,120
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿22,133
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿45,271
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับร้านขายของในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง